सपना गिलचा पृथ्वी शॉवर विनयभंगाचा आरोप, 10 हून अधिक कलमांत गुन्हा दाखल


हॉटेलबाहेर क्रिकेटपटू पृथ्वी शॉसोबत भांडण करणारी भोजपुरी अभिनेत्री सपना गिल हिने पृथ्वीविरुद्ध पोलिसांत गुन्हा दाखल केला आहे. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, सपनाने शॉविरुद्ध आयपीसीच्या 10 पेक्षा जास्त कलमांतर्गत गुन्हे दाखल करण्यात आले आहेत. सपनाने भारतीय क्रिकेटपटूवर विनयभंग आणि प्राणघातक शस्त्राने हल्ला केल्याचा आरोपही केला आहे. खरं तर, शॉ आणि सपना यांच्यातील हा संपूर्ण गोंधळ भूतकाळात एका सेल्फीवरून झाला होता. भारतीय क्रिकेटपटूने सपना आणि तिच्या मैत्रिणीला अधिक सेल्फी घेण्यास नकार दिला, त्यानंतर सपनाने तिच्या मित्रासोबत पृथ्वी शॉसोबत हॉटेलच्या बाहेर भांडण केले.

एवढेच नाही तर त्याने शॉवर बेसबॉलच्या बॅटने हल्ला केला आणि त्याच्याकडे 50 हजार रुपयांची मागणी केली. दाखल केलेल्या तक्रारीत सपनाने पृथ्वी शॉवर सार्वजनिक ठिकाणी तिचा विनयभंग आणि प्राणघातक शस्त्राने वार केल्याचा आरोप केला आहे.

IPC कलम 34, 120A, 144, 146, 148, 149, 323, 324, 351, 354 आणि 509 अंतर्गत तक्रार नोंदवण्यात आली आहे. यापूर्वी सपनाला शॉवर हल्ला केल्याप्रकरणी पोलिसांनी अटक केली होती. मुंबईतील एका न्यायालयाने सपनाला 20 फेब्रुवारीपर्यंत पोलीस कोठडी सुनावली आहे. त्यानंतर तिला जामीन मिळताच शॉ याच्यावर गुन्हा दाखल करण्यात आला.

प्रकरण गेल्या बुधवारचे आहे. शॉ मित्रांसोबत एका हॉटेलमध्ये गेला होता, तिथे सपनाने तिच्या मित्रासोबत सेल्फी घेण्यासाठी त्याच्याशी संपर्क साधला. सेल्फीसाठी वारंवार त्रास दिल्यावर शॉने हॉटेल मॅनेजरला त्या दोघांना काढून टाकण्यास सांगितले. यामुळे संतापलेल्या सपना आणि शोभित यांनी जवळपास 25 मिनिटे हॉटेलबाहेर शॉची वाट पाहिली आणि त्यानंतर हॉटेलबाहेर गोंधळ घातला. सपनाने भारतीय क्रिकेटरवर हल्ला करण्याचाही प्रयत्न केला, ज्याचा व्हिडिओ सोशल मीडियावरही व्हायरल झाला. यानंतर शॉचा मित्र आशिषने सपना आणि तिच्या मित्रांविरोधात पोलिसांत तक्रार दाखल केली. ओशिवरा पोलिसांनी सपनाला शॉला मारहाण आणि धमकावल्याच्या आरोपाखाली दुसऱ्या दिवशी म्हणजेच गुरुवारी अटक केली.