एअरटेलचा मोठा धमाका, फक्त 149 रुपयांमध्ये डेटासह मिळणार OTT फायदे


दूरसंचार कंपनी Airtel ने आपल्या वापरकर्त्यांसाठी कमी किमतीची OTT लाभ योजना आणली आहे, जर तुम्ही देखील OTT प्रेमी असाल आणि कमी किमतीच्या डेटासह OTT चा लाभ घेऊ इच्छित असाल तर तुम्हाला आमची आजची बातमी आवडेल. एअरटेलच्या या प्लॅनची ​​किंमत 149 रुपये आहे (Airtel 149 Plan). या प्लॅनमध्ये तुम्हाला किती दिवसांची वैधता मिळत आहे आणि तुम्हाला कोणते फायदे मिळणार आहेत, आम्ही तुम्हाला याबद्दल सविस्तर माहिती देऊ.

लोकांच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की एअरटेलचा 148 रुपयांचा प्लान आहे, आता तुम्ही विचार करत असाल की जेव्हा कंपनीचा 148 रुपयांचा प्लान होता, तेव्हा आता 149 रुपयांचा प्लॅन यापेक्षा चांगला कसा आहे आणि किती वेगळे आहे, हे आम्ही तुम्हाला सांगतो.

149 रुपयांच्या या नवीन प्रीपेड प्लॅनमध्ये फक्त 1 GB हाय स्पीड डेटा दिला जात आहे, येथे लक्षात घेण्यासारखी गोष्ट म्हणजे या प्लॅनची ​​वेगळी वैधता नाही, कारण हा कंपनीचा डेटा प्लान आहे. डेटा प्लॅन म्हणजेच हा पॅक रिचार्ज केल्यावर तुम्हाला तुमच्या विद्यमान प्लॅनसह अतिरिक्त डेटाचा लाभ मिळेल.

1 GB हायस्पीड डेटासह, कंपनी 30 दिवसांच्या वैधतेसह एअरटेल एक्सस्ट्रीम प्रीमियम वापरकर्त्यांना विनामूल्य प्रवेश देखील देईल. ज्यांना Airtel Extreme Premium म्हणजे काय हे माहित नाही, त्यांच्यासाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की, हे कंपनीचे OTT कंटेंट प्लॅटफॉर्म आहे, जे वापरकर्त्यांना एकाच अॅपमध्ये 15 पेक्षा जास्त OTT प्लॅटफॉर्मचा लाभ देते.

तुम्हाला अधिक डेटाची आवश्यकता असल्यास आणि तुम्ही OTT प्रेमी नसल्यास, तुम्हाला कंपनीचा 148 रुपयांचा प्लॅन आवडू शकतो. या रिचार्ज प्लॅनसह, कंपनी आपल्या वापरकर्त्यांना 15 जीबी डेटा देत आहे, या प्लॅनमध्ये तुम्हाला तुमच्या विद्यमान प्लॅनच्या समान वैधता मिळेल. एकूणच, OTT प्रेमी असलेल्या लोकांसाठी 149 रुपयांचा प्लॅन पर्वणीच ठरणार आहे.