अतिवेगावर नियंत्रण ठेवू शकते हे सौंदर्य, जे पाहून धडधडू लागेल तुमचे हृदय


F1 च्या जगात, जितका वेग जास्त असेल तितका मोठा विजेता मानला जातो. पण जेव्हा वेगासोबत ग्लॅमरची छटा असते, तेव्हा कोणाचा फॅन होत नाही? रेसिंग ड्रायव्हर लिंडसे तिच्या खेळामुळे चर्चेत राहते, पण तिचे सौंदर्य असे आहे की कोणीही आपले हृदय तिच्यासमोर ठेवेल.

अमेरिकेतील रहिवासी असलेल्या ब्रेवरने वयाच्या अवघ्या 11 व्या वर्षी पहिल्यांदा गो-कार्टिंग केले आणि तेव्हाच तिने रेसिंग करण्याचा निर्णय घेतला. यानंतर 2009 ते 2014 दरम्यान तिने अनेक कार्टिंग चॅम्पियनशिपमध्ये भाग घेतला.

रेसिंग व्यतिरिक्त, साहसी मॉडेल्स देखील आहेत आणि MN2S एजन्सीशी संबंधित आहेत. सोशल मीडियावर तिचा मोठा चाहतावर्ग आहे. इंस्टाग्रामवर तिचे 1.9 मिलियन फॉलोअर्स आहेत. तिची स्वतःची वेबसाइटही आहे. तिने 2021 मध्ये तिची क्रिप्टोकरन्सी देखील लाँच केली.

ब्रेवरने सन 2019 मध्ये सॅन दिएगो स्टेट युनिव्हर्सिटीमधून व्यवसायात पदवी प्राप्त केली. 2020 मध्ये तिने एक वर्षाचा ब्रेक घेतला पण नंतर 2021 मध्ये परतली. 2022 मध्ये, तिची W मालिकेत टेस्ट ड्राइव्हसाठी देखील निवड झाली.

लिंडसेचे सौंदर्य पाहून ती रेसिंग करते याचा अंदाज लावणे कठीण होते. सोशल मीडियावर तिला लाईक करणाऱ्यांची संख्या खूप जास्त आहे. तिचे ग्लॅमरस फोटो आणि रेसर अवतार हे दोन्ही लूक चाहत्यांनी पसंत केले आहेत.