‘तारक मेहता…’ शोमध्ये येणार नवीन ‘दयाबेन’ की होणार दिशा वाकानीची वापसी? निर्मात्यांनी केले स्पष्ट


तारक मेहता का उल्टा चष्मा हा टीव्ही जगतातील असाच एक शो आहे, जो गेल्या 15 वर्षांपासून सातत्याने लोकांचे मनोरंजन करत आहे. शोमधील सर्वच व्यक्तिरेखा लोकांना आवडल्या असल्या तरी प्रेक्षक या शोमध्ये दया बेनला खूप मिस करत आहेत. अभिनेत्री दिशा वकानी या शोमध्ये दया बेनची भूमिका साकारत होती, पण ती बऱ्याच दिवसांपासून दूर आहे.

2017 मध्ये तिने पहिल्या मुलाच्या जन्मामुळे प्रसूती रजा घेतली. मात्र, आजतागायत ती परतली नाही. चाहत्यांना तिला पुन्हा एकदा शोमध्ये पाहण्याची इच्छा आहे. त्याचवेळी, तिच्या शोमध्ये पुनरागमनाबद्दल अनेकदा अटकळ बांधल्या जात आहेत. दयाबेनच्या भूमिकेसाठी निर्माते दुसऱ्या अभिनेत्रीच्या शोधात असल्याच्या बातम्याही अनेकदा आल्या होत्या. आता शोचे निर्माते असित कुमार मोदी यांनी पुन्हा एकदा तिच्या शोमध्ये पुनरागमनाबद्दल म्हटले आहे.

अलीकडेच टपूच्या शोमध्ये पुनरागमन करण्यासंदर्भात आयोजित पत्रकार परिषदेत असित कुमार मोदी यांनीही दया भाभीच्या पुनरागमनाबद्दल सांगितले. ते म्हणाले, दिशा वाकानी शोमध्ये आली, तर चांगले होईल. पण आता तिचे कुटुंब आहे, तिला कौटुंबिक जीवन आहे, हीच तिची प्राथमिकता आहे. शोमध्ये परतणे तिच्यासाठी थोडे कठीण आहे. ते पुढे म्हणाले, टपू आला आहे, आता दयाबेनही लवकरच येणार आहेत आणि गोकुळधाममध्ये पुन्हा एकदा दांडिया, गरबा पाहायला मिळणार आहे. थोडा वेळ आणखी थांबा. दया बेन लवकरच येतील. आता जास्त वेळ लागणार नाही.

या शोमध्ये राज अनाडकट यापूर्वी टपूची भूमिका साकारत होता. जरी गेल्या वर्षी त्याने या शोचा निरोप घेतला, त्यानंतर चाहते नवीन टपूची वाट पाहत होते. आता नितीश भलुनी या शोमध्ये टपूच्या भूमिकेत दिसणार आहे. येत्या एक-दोन एपिसोडमध्ये तो या शोमध्ये दिसणार आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो, राज अनाडकटच्या आधी भव्य गांधी या शोमध्ये टपूची भूमिका साकारत होता.