एलन मस्क यांनी मागितल्या ट्विटर फीचर्सबद्दल सूचना? वापरकर्त्यांनी काय उत्तर दिले ते जाणून घ्या


गेल्या वर्षी $44 बिलियन मध्ये Twitter विकत घेतल्यानंतर, कंपनीचे नवीन बॉस एलन मस्क मायक्रोब्लॉगिंग प्लॅटफॉर्ममध्ये बरेच बदल करत आहेत. ट्विटरची कमान हाती घेतल्यापासून, एलन मस्क आपल्या अधिकृत ट्विटर अकाउंटवर खूप सक्रिय आहेत आणि अनेकदा असे दिसून आले आहे की ते ट्विटरच्या वैशिष्ट्यांबाबत वापरकर्त्यांना सूचना विचारत असतात.

आता अलीकडेच पुन्हा एकदा एलन मस्कने त्यांच्या अधिकृत ट्विटर अकाउंटवरून ट्विट केले आहे आणि ट्विटर फीचर्स आणि बग फिक्सेसबाबत युजर्सना त्यांच्या मागण्या काय आहेत, हे विचारले आहे. ट्विटमध्ये लिहिले आहे की, अखेर ट्विटरमधील फीचर्स आणि बग्सबाबत लोकांची मागणी काय आहे, ते सांगा.


एलन मस्कच्या ट्विटर फीचर्स आणि बग्सबद्दल विचारणाऱ्या युजर्सच्या मागणीवर, कमेंट बॉक्समध्ये अनेक सूचना आल्या आहेत आणि यापैकी काही सूचनांवर एलोन मस्कने स्वतंत्रपणे उत्तरही दिले आहे.


एका ट्विटर वापरकर्त्याने लिहिले की, तुमच्यासाठी टॅबमधील फीड रिफ्रेश पर्याय विचित्र आहे आणि फॉन्ट आणि पॅराग्राफ स्पेसिंग देखील आहे. या ट्विटला उत्तर देताना एलन मस्क यांनी लिहिले की, शिफारस अल्गोरिदम निश्चित करणे ही आमची सर्वोच्च प्राथमिकता आहे. ट्विटर इंजिनिअर्सची टीम यासाठी खूप मेहनत घेत आहे, आम्हाला टीमचा अभिमान आहे.


त्याचवेळी आणखी एका ट्विटर युजरने लिहिले की, मला जाणून घ्यायचे आहे की मला किती लोकांनी म्यूट केले आहे जेणेकरून मी त्या लोकांना अनफॉलो करू शकेन.

आणखी एका युजरने लिहिले की, निर्मात्यांसाठी कमाईचे फीचर्स आणले जातील आणि जर ट्विटर युट्यूबशी जुळले तर मी यूट्यूब सोडेन.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की अलीकडेच एलन मस्कने घोषणा केली होती की जे ट्विटर ब्लू सब्सक्रिप्शन खरेदी करणार नाहीत त्यांच्या ब्लू टिक्स काढून टाकल्या जातील.