80 हजारांच्या बुटांसह 1.5 कोटी किमतीची चेन, जाणून घ्या ‘बस्ती की हस्ती’ एमसी स्टॅनची एकूण संपत्ती


छोट्या पडद्यावरील सर्वात वादग्रस्त रिअॅलिटी शो बिग बॉस सीझन 16 आता संपला आहे. या शोला विजेताही मिळाला आहे. एमसी स्टॅनने बिग बॉस 16 ची ट्रॉफी जिंकली आहे. जरी सुरुवातीपासूनच, एमसी स्टॅनला शोच्या ट्रॉफीमध्ये फारसा रस नव्हता. पण हळूहळू शो पुढे सरकत गेला आणि एमसीला शोचा अर्थ कळू लागला.

बिग बॉस 16 चे प्रबळ स्पर्धक प्रियांका चौधरी आणि शिव ठाकरेला पराभूत करून एमसी स्टॅनने ट्रॉफी जिंकली आहे. बिग बॉसच्या घरात एमसी स्टॅनचा प्रवासही पाहण्यासारखा होता. त्यांच्यात मारामारी झाली आणि ते रडलेही. मात्र, मित्रांच्या मदतीने त्याने स्वत: ते हाताळले आणि शोमध्येही कायम ठेवले आणि आता तो विजेताही ठरला आहे. विजेता म्हणून एमसी स्टॅनला 31 लाख 80 हजार रुपये आणि कार मिळाली. यासोबतच त्याला बिग बॉसमधील विजयाचे प्रतीक म्हणून ट्रॉफीही मिळाली आहे.

एमसी स्टॅन हा पुण्याचा आहे. तो तिथे कॉलनीत राहत असे. एमसीचे आयुष्य अनेक वादात सापडले आहे. त्याच्या गाण्यांवरून अनेकदा गदारोळ झाला आहे. पण त्याच्या चेन आणि ड्रेसिंग सेन्सने बिग बॉसच्या घरात सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, बिग बॉसच्या घरात एमसी स्टॅनच्या 80 हजार शूज आणि 1.5 कोटींच्या चेनची बरीच चर्चा झाली होती. सलमान खाननेही अनेकवेळा त्याच्या शूज आणि चेनचा उल्लेख केला आहे.

प्रत्येकाच्या नजरा MC Stan च्या लक्झरी आउटफिट्सवर खिळल्या होत्या. मिळालेल्या माहितीनुसार, एमसी स्टॅनची एकूण मालमत्ता 16 कोटी रुपये आहे. रॅपर्स कॉन्सर्टद्वारे भरपूर कमाई करतात. तर, वेळोवेळी, एमसी त्याची नवीन गाणी रिलीज करत असतो. रॅपर एमसीची गाणी त्याच्या चाहत्यांमध्ये खूप प्रसिद्ध आहेत. बिग बॉसच्या घरातही त्याच्यासाठी कॉन्सर्ट आयोजित करण्यात आला होता. एमसी स्टॅनच्या फॅन फॉलोइंगचा बिग बॉसच्या टीआरपीलाही खूप फायदा झाला आहे.