Jio वापरकर्त्यांची मज्जा, केवळ 91 रुपयांमध्ये 28 दिवस चालेल हा प्लॅन, मिळणार 3GB डेटा आणि अमर्यादित कॉलिंगसह


Jio वापरकर्त्यांसाठी, कंपनी अशा अनेक योजना प्रदान करते, ज्या कमी किमतीत अधिक लाभांसह येतात. असे काही वापरकर्ते आहेत, जे जिओला दुय्यम सिम म्हणून चालवत आहेत आणि त्यांना स्वस्त योजनेची आवश्यकता आहे. आज आम्ही अशाच वापरकर्त्यांसाठी असलेल्या एका उत्तम योजनेची माहिती सांगणार आहोत. Jio च्या 91 रुपयांच्या प्लॅनबद्दल संपूर्ण माहिती जाणून घेऊया.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की 91 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये यूजर्सना अनेक फायदे मिळतील. त्याला 28 दिवसांची वैधता दिली जात आहे. यासोबतच तुम्हाला कोणत्याही नंबरवर कॉल करण्यासाठी अनलिमिटेड कॉलिंगची सुविधा दिली जात आहे.

या प्लॅनमध्ये कॉलिंग सुविधेसोबतच डेटा बेनिफिटही दिला जात आहे. दररोज वापरकर्त्यांना 100MB डेटा दिला जातो. एवढेच नाही तर 200MB अतिरिक्त डेटा देखील दिला जाईल. एकूणच, संपूर्ण वैधतेदरम्यान 3GB डेटाचा लाभ उपलब्ध आहे. हायस्पीड इंटरनेट संपल्यानंतर, स्पीड 64 Kbps वरच राहील.

या प्लॅनमध्ये यूजर्सना 50 एसएमएसची सुविधा दिली जात आहे. याशिवाय जिओ अॅप्सवर मोफत प्रवेशही दिला जात आहे. यामध्ये JioTV, JioCinema, JioSecurity आणि JioCloud यांचा समावेश आहे.

हा प्लॅन फक्त JioPhone वापरकर्त्यांसाठी उपलब्ध आहे. हा प्लॅन युजर्ससाठी स्वस्त पर्याय ठरू शकतो.