बिल गेट्स यांना टेनिसमुळे मिळाले नवीन प्रेम! या ‘मिस्ट्री वुमन’शी डेटिंग


प्रेमाचा महिना चालू आहे आणि मायक्रोसॉफ्टचे सहसंस्थापक बिल गेट्स सध्या डेट करत आहेत. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, बिल गेट्स पॉल हर्डसोबत रिलेशनशिपमध्ये आहेत. 60 वर्षीय पॉल हर्ड यांचे पती ओरॅकलचे चेअरमन मार्क हर्ड होते. मार्क हार्ड हे हेवलेट-पॅकार्डचे एकेकाळचे बॉस देखील होते. मार्ट हर्ड यांचे 2019 मध्ये निधन झाले. इंग्रजी मीडिया डेली मेलच्या रिपोर्टनुसार, 67 वर्षीय बिल गेट्स यांना नवे प्रेम मिळाले आहे. मात्र आजपर्यंत या जोडप्याने आपल्या मुलांची एकमेकांशी ओळख करून दिली नाही.

वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर ऑस्ट्रेलियन ओपननंतर बिल गेट्स आणि पॉल हर्ड दोघेही मेलबर्नहून सिडनीला ऑस्ट्रेलियाचे पंतप्रधान अँथनी अल्बानीज यांना भेटायला गेले होते.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, बिल गेट्स आणि पॉल हर्ड अलीकडेच जानेवारी महिन्यात झालेल्या ऑस्ट्रेलियन ओपनमध्ये एकत्र दिसले होते. ऑस्ट्रेलियन ओपनच्या पुरुष एकेरीच्या अंतिम सामन्यात हे दोन्ही जोडपे एकत्र बसलेले दिसले. पण याआधीही दोघंही एका फोटोसाठी पोज देताना दिसले आहेत. डेली मेलने आपल्या रिपोर्टमध्ये लिहिले आहे की, बिल गेट्स आणि पॉल हर्ड हे दोघेही अनेक वर्षांपासून एकमेकांसोबत होते. पॉल हर्डला अनेकदा मिस्ट्री वुमन म्हटले जायचे पण दोघांच्या जवळच्या लोकांना एकमेकांच्या रोमान्सबद्दल माहिती होती. पॉल हर्ड, एक माजी टेक एक्झिक्युटिव्ह, आता एक परोपकारी आणि कार्यक्रम नियोजक आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की ऑगस्ट 2021 मध्ये बिल गेट्स आणि त्यांची माजी पत्नी मेलिंडा फ्रेंच गेट्स यांचा 27 वर्षांनी घटस्फोट झाला. या दोघांच्या घटस्फोटानंतर दोन वर्षांनी बिल गेट्सच्या नात्याची बातमी आली आहे. बिल गेट्स आणि त्यांची माजी पत्नी मेलिंडा गेट्स यांना 3 मुले आहेत. मार्क हर्डलाही टेनिस खेळण्याची आवड होती. 205 मध्ये पॉल हर्डने कॅलिफोर्नियामध्ये टेनिस सामन्यादरम्यान बिल गेट्सच्या मागे उभे राहून फोटोही काढले होते. टेनिसमुळे दोघेही एकमेकांच्या जवळ आल्याचे मानले जात आहे.बिल गेट्सचा नवा पार्टनर पॉल हर्ड यालाही दोन मुली आहेत.