सिद्धार्थ-कियाराच्या लग्नाबाबत कंगना राणावत म्हणाली- लाइमलाइटसाठी ती…


दीर्घकाळ एकमेकांना डेट केल्यानंतर बॉलिवूड अभिनेता सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​आणि कियारा अडवाणी हे दोघे कायमचे जोडपे बनले. राजस्थानमधील जैसलमेर येथील सूर्यगढ पॅलेसमध्ये सिद्धार्थ-कियाराने एकमेकांशी लग्न केले. या लग्नाला दोघांचे जवळचे नातेवाईक उपस्थित होते. या लग्नाला अनेक सिनेतारकांनीही हजेरी लावली होती.

लग्नानंतर दोघांचेही सिनेतारक आणि चाहते त्यांचे अभिनंदन करत आहेत. दरम्यान, रश्मी रॉकेट आणि मलंग यांसारख्या चित्रपटांचे पटकथा लेखक अनिरुद्ध गुहा यांनी सिद्धार्थ-कियाराचा एक फोटो शेअर केला आणि विचारले की ते डेटिंग करत आहेत का? यावर अभिनेत्री कंगना राणावतने प्रतिक्रिया देत बॉलीवूडवाल्यांनाही लक्ष्य केले.


ट्विटला उत्तर देताना कंगना राणावतने लिहिले, हो ते होते, पण ब्रँड किंवा चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी नव्हते. लक्ष वेधून घेण्यासाठी आणि प्रसिद्धी मिळवण्यासाठी त्यांनी कधीही बॉलीवूडमधील नातेसंबंधांची नौटंकी केली नाही… एक दम खरे प्रेम, सुंदर जोडपे.”

सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​आणि कियारा अडवाणी यांनी 7 फेब्रुवारीला लग्न केले. लग्नाच्या काही तासांनंतर, कियारा आणि सिद्धार्थ यांनी त्यांच्या संबंधित सोशल मीडिया हँडलवर त्यांच्या चाहत्यांसह लग्नाची पहिली छायाचित्रे शेअर केली आणि लिहिले, आता आमचे कायमचे बुकिंग झाले आहे.

हा फोटो येताच बॉलिवूड स्टार्सनी अभिनंदन करायला सुरुवात केली. यामध्ये सिद्धार्थची एक्स गर्लफ्रेंड आलिया भट्टही सामील होती. आलियाने तिच्या इन्स्टा स्टोरीवर कियाराची पोस्ट शेअर केली आणि दोन्ही स्टार्सना लग्नासाठी शुभेच्छा दिल्या. आलियाशिवाय करण जोहर, विकी कौशल, कतरिना कैफ, मीरा कपूर आणि अर्जुन कपूरसह अनेक स्टार्सनी त्यांच्या लग्नाच्या शुभेच्छा दिल्या.