दिवाळीत येणार ‘टायगर’, ‘पठाण’सोबत करणार डबल धमाका


बॉलिवूड सुपरस्टार शाहरुख खानचा पठाण हा चित्रपट इंडस्ट्रीसाठी वरदान ठरला आहे. या चित्रपटाला चाहत्यांकडून भरभरून प्रेम मिळत असून यशराज फिल्म्सच्या बॅनरखाली बनवलेल्या या चित्रपटाने बॉलिवूडमध्ये पुन्हा जिवंतपणा आणला आहे. या सिनेमात शाहरुखसोबत बॉलिवूडचा टायगर म्हणजेच सलमान खानही जबरदस्त अॅक्शन करताना दिसला होता. दोघांना एकत्र पाहणे चाहत्यांसाठी एखाद्या ट्रीटपेक्षा कमी नव्हते. आता दिवाळीच्या मुहूर्तावर ही जोडी पुन्हा एकदा धमाल करताना दिसणार आहे. सलमानच्या टायगर 3 या चित्रपटाची रिलीज डेट निश्चित झाली आहे.

ट्रेड अॅनालिस्ट तरण आदर्श यांनी ट्विटरवर चित्रपटाची माहिती शेअर केली आहे. यामध्ये टायगर 3 मधील सलमान खानचे पोस्टर शेअर करताना त्याने लिहिले – पठाणमध्ये शाहरुख आणि सलमानची जादू दिसली. टायगर 3 या चित्रपटातून ही जोडी 2023 च्या दिवाळीला एकत्र दिसणार आहे. बॉक्स ऑफिसवर धमाकेदार कमाई करणारा #YRFSpyUniverse मधील हा पाचवा चित्रपट असेल. ‘मैं भी पठान’ प्रमाणे हाही रेकॉर्डब्रेक चित्रपट ठरणार आहे.

यशराज फिल्म्स आता बॉलीवूडमध्ये सुपरहिरो चित्रपट करण्यास सज्ज झाली आहे. पठाण आणि टायगर 3 व्यतिरिक्त या मालिकेत हृतिक रोशनचा चित्रपट वॉर देखील समाविष्ट आहे. याचा अर्थ असा आहे की चाहत्यांना त्यांचे सीट बेल्ट आणखी बांधावे लागतील, कारण 2023 मध्ये, मनोरंजनाचा ओव्हरडोस चालू राहणार आहे. तरणने ही पोस्ट शेअर करण्यास उशीर केल्याने चाहत्यांच्या आनंदाला पारावार उरला नाही. या चित्रपटाबद्दल चाहत्यांच्या एकापाठोपाठ एक प्रतिक्रिया येत आहेत. हा चित्रपट ब्लॉकबस्टर ठरेल असे काहींचे म्हणणे आहे, तर काहींच्या मते हा चित्रपट पठाणचे बॉक्स ऑफिस रेकॉर्डही उद्ध्वस्त करेल.

सलमान खानच्या टायगर 3 बद्दल बोलायचे झाले, तर कतरिना कैफ सलमान खान सोबत दिसणार आहे. पुन्हा एकदा चाहत्यांना त्यांची आवडती जोडी पाहायला मिळणार आहे. याशिवाय इमरान हाश्मी या चित्रपटात नकारात्मक भूमिकेत दिसणार आहे. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन मनीष शर्मा करत आहेत. दुसरीकडे, शाहरुख खानच्या पठाणबद्दल बोलायचे झाले तर, या चित्रपटाने रिलीजच्या 12 दिवसांत 850 कोटींचा टप्पा पार केला आहे.