केरळमधील ट्रान्सजेंडर जोडप्याने दिली गरोदरपणाची गोड बातमी, सोशल मीडियावर शेअर केली पोस्ट


केरळच्या ट्रान्सजेंडर जोडप्याने सोशल मीडियावर त्यांच्या चाहत्यांना आनंदाची बातमी दिली आहे. जिया आणि जहाद अशी त्यांची नावे असून त्यांनी आपल्या प्रेग्नन्सीची घोषणा केली आहे. यासोबतच दोघांनीही त्यांचे अनेक फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. हे फोटो पाहिल्यानंतर सोशल मीडिया यूजर्स कमेंट करत आहेत. माहितीनुसार. हे दोघे केरळच्या कोझिकोडमध्ये 3 वर्षांपासून एकत्र राहत होते, जियाचा जन्म पुरुष म्हणून झाला होता आणि ती स्त्री झाली होती. जहाद एक स्त्री म्हणून जन्माला आली होती आणि पुरुषात बदलला.


जियाने एका इंस्टाग्राम पोस्टमध्ये लिहिले- मी जन्माने किंवा माझ्या शरीराने स्त्री नसली तरी, मला आई म्हणवणाऱ्या मुलाचे एका महिलेचे स्वप्न होते. आम्ही तीन वर्षांपासून एकत्र आहोत. जहादचे स्वप्न आहे की तो एक पिता आहे. त्याच्या मदतीनेच पोटात 8 महिने आयुष्य आहे.

त्यांच्या पोस्टवर अनेकांच्या प्रतिक्रिया पाहायला मिळत आहेत. अनेक यूजर्सनी दोघांचे अभिनंदन केले आहे. जिया तिच्या गरोदरपणामुळे खूप खूश आहे. ट्रान्स महिला झियाने सांगितले की तिचा 3 वर्षांचा जोडीदार जहाद पवलच्या मुलाला जन्म देईल, जो गर्भधारणा करणारा भारतातील पहिला ट्रान्स पुरुष आहे.