कियारा-सिद्धार्थचे लग्न कधी आणि कुठे होणार, कोण कोण सहभागी होणार? सर्व काही उघड झाले


चित्रपट अभिनेत्री कियारा आडवाणी आणि सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​विवाहबंधनात अडकणार आहेत. दोघेही बऱ्याच दिवसांपासून एकमेकांना डेट करत होते, तरीही दोघांनीही डेटिंगच्या बातम्यांना दुजोरा दिला नाही. अलीकडच्या काही दिवसांपासून दोघांच्या लग्नाबाबतही प्रश्न उपस्थित झाले होते, मात्र त्यावर कोणतीही प्रतिक्रिया देण्यात आली नाही. पण आता दोघेही राजस्थानच्या जैसलमेरमध्ये शाही लग्नाचे आयोजन करत आहेत.

मीडिया रिपोर्ट्समध्ये दावा केला जात आहे की सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​आणि कियारा आडवाणी 4 आणि 5 फेब्रुवारीला लग्न करणार आहेत. लग्नाचे विधीही या दोन दिवसांतच होणार आहेत. यानंतर मुंबईत ग्रॅण्ड रिसेप्शनच्या बातम्याही येत आहेत. indianexpress.com च्या रिपोर्टमध्ये एका सूत्राचा हवाला देत दावा करण्यात आला आहे की, जैसलमेरमधील सूर्यगढ हॉटेलमध्ये 4 आणि 5 फेब्रुवारीला लग्न होणार आहे. काही रिपोर्ट्समध्ये असे म्हटले जात आहे की, लग्न 4 ते 6 फेब्रुवारी दरम्यान हा सोहळा होणार आहे.

लग्नाची बातमी येताच पाहुण्यांचीही चर्चा रंगली आहे. काही रिपोर्ट्समध्ये दावा केला जात आहे की कियारा-सिद्धार्थच्या या शाही लग्नात बॉलिवूडचे बादशाह अमिताभ बच्चन आणि शाहरुख खान यांनाही आमंत्रित करण्यात आले आहे. त्यांच्याशिवाय अनिल अंबानी यांची मुलगी ईशा अंबानी, वरुण धवन, करण जोहर, शाहिद कपूर आणि मीरा कपूर यांसारखे स्टार्सही यात सहभागी होणार आहेत. या हॉटेलमध्ये 83 खोल्या आहेत. याशिवाय जैसलमेरहून थेट हवाई संपर्काचीही सुविधा आहे.

हे हॉटेल शहरापासून दूर आहे. वाळवंटाच्या मध्यभागी बांधलेले. अशा परिस्थितीत पाहुण्यांना विमानतळावरून नेण्यासाठी सुमारे ७० गाड्यांची व्यवस्था करण्यात आली आहे. त्यात बीएमडब्ल्यू, जग्वार सारखी वाहने आहेत. पाहुण्यांसाठी जवळपास 80 खोल्याही बुक करण्यात आल्या आहेत. या लग्नाला निवडक सिनेतारकांव्यतिरिक्त सिद्धार्थ आणि कियारा यांच्या जवळचे लोक उपस्थित राहणार आहेत.