पामेला अँडरसनचे आत्मचरित्रात अनेक धक्कादायक खुलासे


हॉलिवूड अभिनेत्री आणि प्रसिद्ध मॉडेल पामेला अँडरसनने तिच्या आत्मचरित्रात अनेक मोठे खुलासे केले आहेत. पाच लग्नं केलेल्या पामेलाने आपल्या पुस्तकात लिहिलं आहे की, जेव्हा ती 20 वर्षांची होती, तेव्हा तिने एका 80 वर्षांच्या वृद्धासोबत डान्स केला होता, ती रात्र अजूनही आठवते. पामेलाने तिच्या पुस्तकात सांगितले आहे की, एका 80 वर्षांच्या व्यक्तीने नृत्यादरम्यान तिला हळूवारपणे स्पर्श करणे हा एक श्वास रोखणारा अनुभव होता.

नुकतेच पामेला अँडरसनचे आत्मचरित्र ‘लव्ह, पामेला.’ प्रकाशित झाले आहे. विशेष म्हणजे या पुस्तकातील प्रत्येक शब्द पामेलाने स्वतः लिहिला आहे. पुस्तकासाठी तिने कोणाचीही मदत घेतली नाही.

आत्मचरित्रात पामेलाने तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबाबत अनेक खुलासे केले आहेत. यामध्ये तिने सांगितले आहे की, जेव्हा ती 20 वर्षांची होती, तेव्हा तिने एका 80 वर्षाच्या वृद्धासोबत सेक्सी डान्स स्टेप्स केल्या होत्या.

पामेला म्हणते की, त्या रात्री तिला त्या व्यक्तीसोबत असे कधीच वाटले नाही. पामेलाने अर्जेंटिनामधील ब्युनोस आयर्समध्ये हा डान्स केला, ज्याचे वर्णन सर्वात कामुक असे केले जाते. ती म्हणते की त्या क्षणाने तिला बदलले.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की पामेलाने पाच पुरुषांशी लग्न केले, त्यापैकी तिने दोनदा लग्न केले. त्याच्या पुस्तकात त्याने ज्युलियन असांजला आपला जवळचा मित्र असे वर्णन केले आहे. लंडनमध्ये ती त्याला नियमित भेटत असे.