फक्त 1500 रुपयांना मिळत आहेत Apple चे 20 हजारांचे Airpod


जर तुम्ही एअरपॉड्स खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर ही एक उत्तम संधी आहे. Apple च्या AirPods (3rd Generation) वर ई-कॉमर्स प्लॅटफॉर्म Flipkart वर मोठ्या प्रमाणात सूट मिळत आहे. येथे आम्ही तुम्हाला हे एअरपॉड्स कसे खरेदी करू शकता ते सांगणार आहोत. तसेच, आम्ही या Apple AirPods (3rd Generation) ची वैशिष्ट्ये आणि वैशिष्ट्यांबद्दल सांगू. आम्ही तुम्हाला सांगतो की फ्लिपकार्टवर Apple Airpods 3rd Generation ची खरी किंमत 20,900 रुपये आहे, परंतु 9 टक्के डिस्काउंटनंतर तुम्हाला ते फक्त 18,999 रुपयांमध्ये मिळत आहे. पण तुम्ही ते रु.1499 मध्ये कसे खरेदी करू शकता याची संपूर्ण प्रक्रिया येथे वाचा.

तुम्ही Flipkart वर चेक आउट करताना बँकेची ऑफर वापरल्यास, कोटक बँक क्रेडिट कार्डने पैसे भरल्यास तुम्हाला 10 टक्के (रु. 1000 पर्यंत) सूट मिळू शकते. याशिवाय, तुम्ही HDFC बँक क्रेडिट किंवा डेबिट कार्डने पेमेंट करून 2,000 रुपयांपर्यंत बचत करू शकता.

जर तुम्हाला एकाच वेळी संपूर्ण पेमेंट करायचे नसेल तर तुम्ही EMI चा पर्याय देखील निवडू शकता. ज्यासाठी तुम्हाला दरमहा 3,167 रुपये EMI भरावा लागेल.

एक्स्चेंज ऑफरमध्ये Apple Airpods 3rd Generation च्या खरेदीवर, तुम्ही तुमचे जुने किंवा विद्यमान डिव्हाइस बदल्यात देऊ शकता. एक्सचेंज ऑफरमध्ये 17,500 रुपये वाचवले जाऊ शकतात. परंतु एक्सचेंज ऑफर ऑफर केल्या जात असलेल्या डिव्हाइसच्या स्थितीवर आणि मॉडेलवर अवलंबून असते, तरच तुम्हाला जास्तीत जास्त नफा मिळू शकतो.

Apple AirPods थर्ड जनरेशनची वैशिष्ट्ये

  • त्याची रचना AirPods Pro सारखीच आहे. यामध्ये फोर्स सेन्सर सपोर्ट देण्यात आला आहे.
  • डिव्हाइस व्हॉईस असिस्टंट वैशिष्ट्यासह येते म्हणजे वापरकर्ते हे सिरी वैशिष्ट्यासह वापरू शकतात.
  • याशिवाय अॅपल म्युझिकसाठी डॉल्बी अॅटमॉस सपोर्ट देण्यात आला आहे.
  • नवीन डिव्हाइसमध्ये कस्टम ड्रायव्हर्स आणि उच्च डायनॅमिक रेंज अॅम्प्लिफायर आहेत. यामध्ये वापरकर्त्यांना फेसटाइम कॉलसाठी फुल एचडी व्हॉईस आणि एचडी व्हॉइस क्वालिटी मिळेल.
  • कंपनी या एअरपॉड्ससोबत 1 वर्षाची वॉरंटी देते.
  • त्याच्या बॅटरी बॅकअपबद्दल बोलायचे झाले तर, ते एका चार्जवर 6 तास टिकू शकते, तर केससह 30 तास वापरले जाऊ शकते.
  • एअरबड्सचे वजन 4.28 ग्रॅम आहे. त्याच वेळी, कव्हरसह एकूण वजन 37.91 ग्रॅम आहे. कनेक्टिव्हिटीसाठी, त्यात ब्लूटूथ 5 सपोर्ट उपलब्ध आहे.