‘चंद्रावर अडकलेल्या’ माणसाने मुंबई पोलिसांकडे मागितली मदत, मिळाले हे मजेशीर उत्तर


मुंबई पोलीस अनेकदा आपल्या मनोरंजक सोशल मीडिया पोस्टमुळे चर्चेत राहतात, ज्याद्वारे ते लोकांना जागरूक करण्याचा सर्वतोपरी प्रयत्न करतात. मुंबई पोलीस अनेकदा आपल्या सर्जनशील पोस्टने लोकांची मने जिंकतात. अलीकडेच, मुंबई पोलिसांनी आपल्या ट्विटर हँडलवर हेल्पलाइन नंबर शेअर करत एक महत्त्वाचा संदेश दिला आहे, ज्यावर एका ट्विटर वापरकर्त्याने खिल्ली उडवत मुंबई पोलिसांची मदत मागितली. यावर मुंबई पोलिसांनीही मजेशीर प्रतिक्रिया दिली.


वास्तविक, सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर, मुंबई पोलिसांनी सोमवारी त्यांच्या @MumbaiPolice ट्विटर हँडलवरून एक पोस्ट शेअर केली आहे. पोस्ट शेअर करताना त्यांनी कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘जर तुम्हाला आयुष्यात कधी आणीबाणीचा सामना करावा लागत असेल, तर ‘थांबू नका’, फक्त #Dial100.’ ही पोस्ट समोर येताच एका ट्विटर युजरने चुटकीसरशी मुंबई पोलिसांकडून मदत मागणारी पोस्ट शेअर केली, त्यात त्याने लिहिले की, तो एका जागेत अडकला आहे. या आनंदात सामील होत मुंबई पोलिसांनीही मजेशीर प्रतिक्रिया दिली.


मुंबई पोलिसांनी गंमतीने उत्तर दिले की, हे खरोखर आमच्या अधिकारक्षेत्रात नाही, परंतु चंद्रावर पोहोचण्यासाठी तुम्ही आमच्यावर विश्वास ठेवता याचा आम्हाला आनंद आहे. मुंबई पोलिसांच्या या पोस्टमुळे इंटरनेटवर खळबळ उडाली आहे. यावर यूजर्स वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया देत आहेत. मुंबई पोलिसांची ही पोस्ट बघितली जात आहे आणि खूप लाईक केली जात आहे.