जगातील सर्वात देखण्या पुरुषाच्या नावाची घोषणा, ज्याला तुम्ही अनेकदा पाहिले असेल!


जगातील सर्वात सुंदर महिलेनंतर आता एका देखण्या पुरुषाचीही घोषणा करण्यात आली आहे. ज्याने नेटफ्लिक्सवरील लोकप्रिय मालिका ब्रिजरटनमध्ये महत्त्वाची भूमिका बजावली आहे. ‘ग्रीक गोल्डन रेशो इक्वेशन’ अंतर्गत ‘मोस्ट हँडसम मॅन’ची निवड करण्यात आली आहे.

ब्रिजरटनमध्ये सायमन बॅसेटची भूमिका करणारा 34 वर्षीय अभिनेता Regé-Jean Page हा जगातील सर्वात देखणा पुरुष ठरला आहे.

रेगेचा चेहरा ग्रीक गोल्डन रेशोच्या दृष्टीने 93.65 टक्के अचूक असल्याचे दिसून आले. चेहऱ्याचे सौंदर्य आणि पोत या गुणोत्तरानुसार ठरवले जाते.

कॉस्मेटिक सर्जन डॉ. ज्युलियन डी सिल्वा यांनी जगातील सर्वात देखण्या पुरुषांची यादी तयार करण्यासाठी संगणकीकृत मॅपिंग तंत्राचा वापर केला आहे.

डेली मेलच्या वृत्तानुसार, यावेळी डॉ. ज्युलियन यांनी ओठ, हनुवटी, ओठांची रुंदी, चेहऱ्याचा आकार, नाक, डोळ्याची स्थिती, कपाळ आणि चेहऱ्यावर असलेल्या इतर गोष्टी मोजल्या. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, गेल्या वर्षी एम्बर हर्डला जगातील सर्वात सुंदर महिला म्हणून निवडण्यात आले होते.