कंगनाचा सूर पुन्हा एकदा बदलला, पठाणबद्दल म्हणाली- ‘येथे फक्त जय श्री रामाचाच जयजयकार’


अभिनेत्री कंगना राणावतने निर्विकारपणे आपले मत व्यक्त केले. कंगना अनेकवेळा फिल्म इंडस्ट्रीवर टीका करताना दिसली आहे. अलीकडेच कंगनाने ट्विटरवर पुनरागमन केले आहे, त्यानंतर तिने शाहरुख खानच्या पठाण चित्रपटाबाबत अनेक ट्विट केले आहेत. कालपर्यंत ‘पठाण’चे गुणगान करणाऱ्या कंगनाचा सूर पुन्हा एकदा बदलला आहे. आता कंगनाने पठाणला फक्त एक चित्रपट सांगितला आहे आणि येथे फक्त जय श्री रामाचाच जयजयकार होणार असल्याचे सांगितले आहे.


कंगनाने एकामागून एक 3 ट्विट केले आहेत. कंगना म्हणाली- पठाण द्वेषावर प्रेमाचा विजय असल्याचा दावा करणाऱ्यांशी मी सहमत आहे, पण ज्यांचे प्रेम आणि कोणाचा द्वेष. तिकीट कोण खरेदी करत आहे आणि कोण यशस्वी करत आहे हे नीट समजून घेऊया. होय, हे भारताचे प्रेम आहे, जिथे 80 टक्के हिंदू राहतात आणि तरीही चित्रपटाचे नाव पठाण आहे आणि तो यशस्वी होत आहे.


कंगनाने पुढे लिहिले- ‘पण जे आशा बाळगून आहेत, त्यांनी लक्षात ठेवा की पठाण हा फक्त एक चित्रपट आहे. येथे फक्त जय श्री रामच गुंजेल. कंगनाने आणखी एका ट्विटमध्ये लिहिले- ‘माझा विश्वास आहे की भारतीय मुस्लिम देशभक्त आहेत आणि अफगाण पठाणांपेक्षा खूप वेगळे आहेत… सार हा आहे की भारत कधीच अफगाणिस्तान होणार नाही, अफगाणिस्तानमध्ये काय चालले आहे ते आपल्या सर्वांना माहीत आहे. तिथली परिस्थिती नरकाच्या पलीकडे आहे. ‘पठाण’ हे चित्रपटाचे योग्य नाव आहे. तो भारतीय पठाण आहे.

नुकतेच अभिनेत्री कंगना राणावतने तिच्या ‘इमर्जन्सी’ चित्रपटाच्या रॅप-अप पार्टीदरम्यान ‘पठाण’ चित्रपटाचे कौतुक केले होते. कंगना म्हणाली होती- ‘पठाण चांगली कामगिरी करत आहे. असे चित्रपट चालले पाहिजेत. मला वाटते की प्रत्येकजण आपापल्या स्तरावर कठोर परिश्रम करत आहे ‘ विशेष म्हणजे, कंगना लवकरच इमर्जन्सी आणि तेजस या चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे.