Zomato 10 मिनिटांत उपलब्ध करुन देणार खाद्यपदार्थ, बंद होणार नाही सेवा


ऑनलाइन फूड डिलिव्हरी कंपनी झोमॅटो आपली खास सेवा झटपट बंद करत नसून तिचे पुनर्ब्रँडिंग करत आहे. तात्काळ सेवेअंतर्गत, ग्राहकांना 10 मिनिटांत अन्न वितरित केले जाते. कंपनीने दिलेल्या माहितीत हा बाब समोर आली आहे. कंपनीचे हे विधान बातम्यांनंतर आले आहे, ज्यात दावा करण्यात आला होता की, कंपनी मार्केटमधील कठीण परिस्थितीत एक वर्षापूर्वी सुरू केलेली ‘इन्स्टंट’ सेवा बंद करण्याचा विचार करत आहे.

तथापि, प्रवक्त्याने स्पष्ट केले की कंपनी त्वरित सेवेसाठी नवीन मेनूवर काम करत आहे. प्रवक्त्याने सांगितले की, त्वरित सेवा बंद होणार नाही. आम्ही आमच्या भागीदारांसोबत नवीन मेनूवर काम करत आहोत आणि व्यवसायाचे पुनर्ब्रँडिंग करत आहोत. या निर्णयामुळे सेवेशी निगडीत कोणालाच फटका बसला नाही. झोमॅटोने गेल्या वर्षी मार्चमध्ये झटपट सेवा सुरू केली होती.

यापूर्वी अशी बातमी आली होती की कंपनी ही सेवा बंद करणार आहे. या प्रकरणाशी परिचित असलेल्या एका व्यक्तीने ET प्राइमशी संवाद साधताना सांगितले की, कंपनीला 10 मिनिटांची फूड डिलिव्हरी सर्व्हिस घ्यायची होती त्या पातळीवर पोहोचू शकली नाही, त्यामुळे झोमॅटो इन्स्टंट सर्व्हिस बंद करण्याचा निर्णय घेतला जात आहे.

सूत्रांच्या हवाल्याने सांगण्यात आले की, ही सेवा बंद केल्यानंतर कंपनी आता लोकांसाठी नवीन प्रोडक्ट लॉन्च करण्याच्या तयारीत आहे. यावेळी Zomato चे लक्ष कॉम्बो मील आणि थाळी सारख्या कमी पॅक केलेल्या जेवणांवर आहे. सध्या कंपनीने सांगितले आहे की कंपनी आपली झटपट सेवा त्वरित बंद करणार नाही, परंतु आपल्या सेवेचे पुनर्ब्रँडिंग करण्याची तयारी करत आहे. कंपनीचे म्हणणे आहे की आम्ही आमच्या भागीदारांसोबत नवीन मेनू आणि व्यवसायाचे पुनर्ब्रँडिंग करण्यावर काम करत आहोत.