राम गोपाल वर्माने दिली एसएस राजामौली यांना मारण्याची धमकी! नशेत हे ट्विट केले


दाक्षिणात्य चित्रपटांचे प्रसिद्ध दिग्दर्शक एसएस राजामौली सध्या यशाच्या सातव्या आसमानावर आहेत. त्यांचे चित्रपट बॉलिवूडपासून हॉलिवूडपर्यंत यशाची पताका फडकवत आहेत. अलीकडेच राजामौली यांच्या आरआरआर या चित्रपटाला आंतरराष्ट्रीय स्तरावर विशेष ओळख मिळाली आहे. चित्रपटाच्या नाटू-नाटू या गाण्याला गोल्डन ग्लोब अवॉर्ड्स 2023 मध्ये सर्वोत्कृष्ट मूळ गाण्याचा पुरस्कार देण्यात आला आहे. आता या चित्रपटाचा ऑस्करच्या शर्यतीत समावेश झाला आहे. अशा स्थितीत राजामौली यांच्या यशाची हेवा बॉलीवूडच्या दिग्दर्शकांना वाटणे साहजिकच आहे. एसएस राजामौली यांचे हे यश पाहून आता बॉलिवूडचे प्रसिद्ध दिग्दर्शक राम गोपाल वर्मा यांनी एक ट्विट केले आहे. राम गोपाल वर्मा यांनी आपल्या ट्विटमध्ये राजामौली यांना जीवे मारण्याची धमकी दिली आहे.


होय, हे ऐकून तुम्हाला नक्कीच आश्चर्य वाटेल, पण हे खरे आहे. दिग्दर्शक राम गोपाल वर्मा यांनी त्यांच्या अधिकृत ट्विटर हँडलवरून ट्विट केले आहे, ज्यात लिहिले आहे- आणि सर एसएस राजामौली, कृपया तुमची सुरक्षा वाढवा कारण भारतात चित्रपट निर्मात्यांचा एक गट आहे ज्याने तुम्हाला मत्सर आणि मत्सरातून मारण्यासाठी एक पथक तयार केले आहे. . ज्याचा मी देखील एक भाग आहे.. मी हे फक्त 4 ड्रिंक्स घेतल्यामुळे सांगत आहे.

दिग्दर्शक राम गोपाल वर्मा यांनी एसएस राजामौली यांची स्तुती करत हे ट्विट गमतीने केले असेल, पण आजकाल सगळेच त्यांचे कौतुक करताना थकत नाहीत. केवळ राम गोपाल वर्माच नाही तर संपूर्ण जग राजामौली यांच्या चित्रपटांचे वेड आहे. बाहुबलीच्या यशानंतर प्रत्येकाला त्याच्या हिट फॉर्म्युल्याबद्दल जाणून घ्यायचे आहे. राजामौली गेल्या काही काळापासून सातत्याने हिट चित्रपट देत आहेत. त्याने 12 वर्षात 12 ब्लॉकबस्टर चित्रपट दिले आहेत. आजच्या तारखेला तो ‘मिडास टच’ असलेला दिग्दर्शक मानला जातो, म्हणजेच त्याने ज्या चित्रपटाला स्पर्श केला तो नक्कीच यशस्वी होईल. SS राजामौली यांचे 3 चित्रपट बाहुबली, RRR आणि बाहुबली 2 भारतातील सर्वाधिक कमाई करणार्‍या चित्रपटांच्या यादीत समाविष्ट आहेत.