रोनाल्डोसाठी गर्लफ्रेंडने केला मोठा त्याग, बिकिनी घालणारी जॉर्जिना झाली संस्कारी


पोर्तुगालचा स्टार फुटबॉलपटू क्रिस्टियानो रोनाल्डोने आपल्या कारकिर्दीचा बहुतांश काळ युरोपियन देशांमध्ये घालवला आहे. आता तो त्याच्या कारकिर्दीच्या शेवटच्या टप्प्यावर असला तरी तो आशियाई क्लब अल नसरमध्ये सामील झाला आहे. एकीकडे रोनाल्डो सौदी अरेबियानुसार स्वत:ला जुळवून घेण्याचा प्रयत्न करत असताना दुसरीकडे त्याची गर्लफ्रेंड जॉर्जिनाही स्वत:ला नव्या देशाच्या फॅशनशी जुळवून घेत आहे.

रोनाल्डो त्याच्या संपूर्ण कुटुंबासह सौदी अरेबियाला गेला आहे. सौदी अरेबिया हा इस्लामिक देश आहे जिथे महिलांबाबत अनेक कडक कायदे आहेत. या कायद्यांमुळे महिलांवर त्यांच्या कपड्यांपासून त्यांच्या हालचालींपर्यंत अनेक बंधने येतात. सौदी अरेबियात येऊन जॉर्जिना स्वतःला बदलण्याचा प्रयत्न करत आहे.

बिकिनीपासून सर्व प्रकारच्या बोल्ड कपड्यांमध्ये दिसणारी जॉर्जिनाही सौदी अरेबियाला गेल्यानंतर संस्कारी झाल्याचे दिसू लागली आहे. नुकतीच जॉर्जिना सौदी अरेबियात एका कार्यक्रमात पोहोचली. जॉर्जिनाने येथे ग्लॅमरस ड्रेस परिधान केला होता. मात्र, यावेळी जॉर्जिनाने डोक्यावर स्कार्फ बांधला होता याकडे सर्वांचे लक्ष गेले. याआधी तिने असे कधी केले नव्हते.

सौदी अरेबियामध्ये महिलांना शरीराचा कोणताही भाग दिसणारे कपडे घालण्याची परवानगी नाही. त्यांनाही डोकं झाकावं लागतं. त्याच मार्गाचा अवलंब करत जॉर्जिनानेही तिचा वापर तिच्या शैलीत केला. तिचे हे फोटो खूप व्हायरल होत आहेत.

सौदी अरेबियामध्ये कोणत्याही जोडप्याला लग्नाशिवाय एकत्र राहण्याची परवानगी नाही. जरी या नियमात रोनाल्डोला शिथिलता देण्यात आली आहे. रोनाल्डोचे अद्याप जॉर्जिनासोबत लग्न झालेले नाही. जरी ते अजूनही सौदी अरेबियात एकत्र राहत आहेत.