दारूच्या नशेत मुंबईच्या तरुणीने बेंगळुरूहून मागवली बिर्याणी, मोजावे लागले इतके पैसे


आम्हा भारतीयांना बिर्याणी खूप आवडते. अलीकडील Zomato अहवालात असे म्हटले आहे की 2022 मध्ये, लोकांनी सर्वात जास्त ऑनलाइन ऑर्डर केलेली डिश बिर्याणी होती. अगदी स्विगी म्हणते की, गेल्या वर्षी चिकन बिर्याणी ही लोकांची आवडती डिश होती. दरम्यान, नशेत असताना चुकून दुसऱ्या राज्यात ऑर्डर देणाऱ्या ‘बिर्याणी प्रेमी’ची कहाणी समोर आली आहे. पण त्यानंतर जे घडले ते त्याहूनही रंजक आहे.

मुंबईतील सुबी नावाच्या मद्यधुंद मुलीने चुकून बेंगळुरूमधील मेघना फूड्स रेस्टॉरंटमधून बिर्याणी मागवली, ज्याची किंमत तिची 2500 रुपये आहे. विशेष म्हणजे रेस्टॉरंटने इतक्या अंतरावरूनही ऑर्डर स्वीकारली. हे पाहून तरुणीने लगेचच तिच्या ट्विटर अकाऊंटवर ऑर्डरचा स्क्रीनशॉट शेअर केला. पोस्टमध्ये लिहिलेल्या कॅप्शननुसार, ‘नशेत असताना मी बिर्याणी ऑर्डर केली होती का? माझी ऑर्डर बेंगळुरू येथून येत आहे, ज्याची किंमत 2500 रुपये आहे. तथापि, पोस्ट व्हायरल झाल्यानंतर सुबीने ट्विट हटवले.

जेव्हा मुलीने दुसऱ्या राज्यातून मागवली बिर्याणी

ऑर्डर नंतरचा स्क्रीनशॉट

21 जानेवारीच्या या पोस्टवर प्रतिक्रियांचा पूर आला आहे. Zomato ने देखील टिप्पणी केली आहे आणि सुबीला विचारले आहे – ऑर्डर दारात आल्यानंतर तुम्हाला नक्कीच आनंद झाला असेल. तुमचा अनुभव आमच्यासोबत शेअर करा. आता झोमॅटोने ही ऑर्डर कशी स्वीकारली असा प्रश्न काही युजर्सना पडला आहे. यावर उत्तर देताना झोमॅटोने लिहिले आहे की, ही आमची नवीन ऑफर आहे. आम्ही रेफ्रिजरेशन तंत्रज्ञानाद्वारे अनेक शहरांतील प्रसिद्ध रेस्टॉरंटमधून भारतातील स्वादिष्ट पदार्थ वितरित करत आहोत. आशा आहे की तुम्हाला ही माहिती आवडली असेल.

नंतर सुबीने त्यांची ऑर्डर मिळाल्यानंतर एक चित्र देखील शेअर केले ज्यामध्ये बिर्याणी, सालन, रायता आणि चिप्स होते. यासोबत मजेशीर स्वरात लिहिले आहे, ‘सर्वोत्तम निर्णय आणि @zomato माझा पगार कुठे आहे?’