ब्लॅक मॅजिक ! गर्भधारणा होत नसलेल्या महिलेला तांत्रिकाने खाऊ घातली मानवी हाडांची पावडर


महाराष्ट्रात काळ्या जादूचा असा अजब खेळ पाहिला गेला आहे, जे ऐकून तुमच्या तळपायाची आग मस्तकाला जाऊन पोहचेल. येथे एका तांत्रिकाने काळी जादू करताना मानवी हाडांची पावडर बनवून एका महिलेला खाऊ घातली. ही बाब उघडकीस येताच पुणे पोलिसांनी तांत्रिकासह सात जणांना ताब्यात घेऊन चौकशी सुरू केली. चौकशीनंतर आवश्यकतेनुसार आरोपींना अटक करण्यात येईल, असे पोलिसांनी सांगितले. पोलिसांनी या आरोपींविरुद्ध हुंड्यासाठी छळ, मारहाण, शिवीगाळ आणि अंधश्रद्धा पसरवणे यासह अन्य आरोपांनुसार गुन्हा दाखल केला आहे.

पुणे पोलिसांचे डीसीपी सुहेल शर्मा यांनी दिलेल्या माहितीनुसार, या प्रकरणाचा तपास सुरू आहे. पुणे पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, या तांत्रिक विधीबाबत माहिती मिळाली. लग्नाला बराच काळ लोटल्यानंतरही एका महिलेने मुलाला जन्म दिला नाही, त्यामुळे कुटुंबीयांनी तांत्रिकाकडे संपर्क साधला. दुसरीकडे, तांत्रिकाच्या सांगण्यावरून कुटुंबीयांनी हा विधी पार पाडला आहे. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, आरोपी तांत्रिकाने मानवी हाडांची पावडर बनवली आणि झाडू उडवत महिलेला खाऊ घातला. लवकरच ही महिला गर्भधारणा करणार असल्याची फसवणूक करण्यात आली.

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, आरोपींनी घरातील सदस्यांना तंत्रमंत्रापर्यंत साथ दिली, मात्र तांत्रिकाने महिलेला मानवी हाडांची पूड खाण्यास सांगितल्यावर तिने त्याला विरोध केला. त्यावरून आरोपी तांत्रिक आणि महिलेच्या कुटुंबीयांनी शिवीगाळ करत जोरदार मारहाण केली. याबाबत पीडित महिलेने पोलिसांना जबाब दिला आहे. त्यानुसार पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला आहे.

महिलेच्या कुटुंबातील सर्वजण सुशिक्षित असल्याचे पोलिसांनी सांगितले. कुटुंबातील अनेक लोक सरकारी आणि खाजगी नोकरीतही चांगल्या पदावर आहेत. असे असतानाही हे सर्वजण अंधश्रद्धेच्या विळख्यात आले आणि त्यांच्या ओळखीच्या कोणाच्या सांगण्यावरून तांत्रिकापर्यंत पोहोचले. या प्रकरणाचा सर्व बाजूंनी तपास सुरू असल्याचे पोलिसांनी सांगितले.