पूर्णपणे मोफत मिळेल Amazon प्राइम मेंबरशिप, फक्त करावे लागेल हे काम


2023 वर्षातील सर्वात मोठा खरेदी कार्यक्रम सुरू झाला आहे. Amazon ग्रेट रिपब्लिक डे सेल हा कंपनीचा वर्षातील पहिला आणि सर्वात मोठा खरेदी कार्यक्रम आहे. आजपासून विक्री सुरू झाली आहे. या सेलचा पहिला दिवस फक्त कंपनीच्या प्राइम मेंबर्ससाठी आहे. Amazon प्राइम डे सेलमध्ये खरेदी करण्याव्यतिरिक्त, प्राइम मेंबरशिपमध्ये इतर अनेक फायदे उपलब्ध आहेत. हे पात्र वस्तूंचे विनामूल्य आणि जलद वितरण, नवीनतम टीव्ही शो/चित्रपटांचे अमर्यादित प्रवाह, लवकर/अनन्य लाइटनिंग डीलमध्ये प्रवेश आणि बरेच काही देखील देते.

Amazon प्राइम मेंबरशिप 179 रुपये प्रति महिना किंवा 1,499 रुपये प्रति वर्ष उपलब्ध आहे. तथापि, आपण Amazon प्राइम सदस्यत्व देखील विनामूल्य मिळवू शकता. टेलिकॉम इंडस्ट्रीमध्ये सुरू असलेल्या प्राइस वॉरचा परिणाम म्हणजे अनेक अॅप्सचे फ्री सबस्क्रिप्शन घेतले जाऊ शकते. कसे? आम्ही सांगतो Vodafone-Idea, Airtel ते BSNL त्यांच्या काही प्लॅनसह मोफत Amazon प्राइम मेंबरशिप ऑफर करतात.

एअरटेल आपल्या प्रीपेड, पोस्टपेड आणि ब्रॉडबँड वापरकर्त्यांना एअरटेल थँक्स रिवॉर्ड प्रोग्राम अंतर्गत मोफत Amazon प्राइम मेंबरशिप देखील देते. प्रीपेड प्लॅनबद्दल बोलायचे झाले तर, प्राइम मेंबरशिप असलेला सर्वात स्वस्त प्लॅन 699 रुपयांचा आहे. यामध्ये वापरकर्त्यांना 56 दिवसांची वैधता मिळते आणि प्राइम मेंबरशिपचा लाभ मिळतो. त्याच वेळी, ही सुविधा 399 रुपये, 499 रुपये, 999 रुपये, 1199 रुपये आणि 1499 रुपयांच्या पोस्टपेड प्लॅनमध्ये दिली जाईल.

Vodafone पोस्टपेड वापरकर्त्यांना Vodafone 1 वर्षाची Amazon प्राइम मेंबरशिप मोफत देते. हे प्लॅन रुपये 501, रुपये 701 आणि 1101 रुपये आहेत. यासोबतच 999 रुपये आणि 1149 रुपयांच्या प्लॅनमध्येही ही सुविधा देण्यात आली आहे.

BSNL आपल्या वापरकर्त्यांना ही सुविधा रु. 399 आणि त्यावरील मोबाईल पोस्टपेड प्लॅनवर देखील देते. यासोबतच ही सुविधा रु. 749 आणि त्यावरील ब्रॉडबँड प्लॅनमध्ये देखील उपलब्ध आहे. या ऑफरचा लाभ घेण्यासाठी पोस्टपेड योजना सक्रिय स्थितीत असावी. ही मोफत ऑफर बीएसएनएल सेवा क्रमांकांसाठी लागू नाही.