राखी सावंत होणार आहे आदिलच्या बाळाची आई?


अभिनेत्री राखी सावंतला ड्रामा क्वीन म्हणूनही ओळखले जाते. अभिनेत्री कुठेही गेली तरी सर्वांचे लक्ष वेधून घेते. राखी सावंत तिच्या प्रोफेशनल लाईफपेक्षा तिच्या पर्सनल लाईफमुळे जास्त चर्चेत असते. अलीकडेच राखी सावंतने तिचा प्रियकर आदिलसोबतच्या लग्नाचा खुलासा करून सर्वांना आश्चर्यचकित केले. परंतु काही लोकांसाठी ते अगदी सामान्य होते. कारण राखी सावंत काहीही करू शकते.

राखी सावंतने 7 महिन्यांपूर्वी प्रियकर आदिल खान दुर्रानीसोबत कोर्टात लग्न केल्याचा खुलासा केला आहे. या खुलाशासोबतच अभिनेत्रीने तिच्या आणि आदिलच्या लग्नाचे पुरावेही सादर केले आहेत. पण तिथे आदिल या लग्नाला नकार देताना दिसत आहे. आदिलच्या नकारानंतर राखी हळूहळू सर्व खुलासे करत आहे. दरम्यान, अभिनेत्रीच्या या विधानाने लोकांना विचार करायला भाग पाडले आहे की ती आई होणार आहे का?

तसेच हा विवाह देखील कायदेशीर करण्यात आला आहे. मात्र, आता आदिल या लग्नाला नकार देत असून राखीने असे काही बोलून दाखवले आहे की, ती प्रेग्नंट असावी असा अंदाज लोकांच्या मनात येऊ लागला आहे.खरे तर नुकतेच राखी सावंतने एका मुलाखतीदरम्यान सिंगल मदर असल्याबद्दल बोलले. आपला मुद्दा समोर ठेवत अभिनेत्री म्हणाली की ती आदिलसोबत खूश आहे. आदिल या लग्नाला का नकार देत आहे हे तिला कळत नाही. तिच्या नकाराने त्याला खूप धक्का बसला आहे.

राखीने सांगितले की, गेल्या 7 महिन्यांपासून ती या लग्नाचे सत्य सर्वांसमोर आणण्याचा प्रयत्न करत आहे. मात्र आदिलने त्यांना नकार दिला. यासोबतच ती म्हणते की ती एक सेलिब्रिटी आहे आणि तिच्या आयुष्याशी संबंधित गोष्टी लपवता येत नाहीत. या सगळ्या गोष्टींदरम्यान राखीने असेही म्हटले की, कदाचित मी प्रेग्नंट होईन किंवा काहीतरी होईल. मात्र, याशिवाय तिने सिंगल मदर असल्याबद्दलही बोलले. मात्र अभिनेत्रीने याबाबत पूर्णपणे खुलासा केला नाही. सध्या ती या विषयावर जास्त बोलू शकत नसल्याचे ती सांगते.