आदिलसोबत लग्नानंतर राखी सावंतने बदलला धर्म, तस्लिमा नसरीनने इस्लामवर हे म्हटले


राखी सावंतचे नाव नेहमीच कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते. मागच्या वेळी जेव्हा राखी सावंतचे लग्न झाले होते, त्यावेळी तिच्या पतीबद्दल सस्पेंस निर्माण झाला होता. तिचा नवरा कोण हे जाणून घेण्यासाठी प्रत्येकाला बराच वेळ वाट पाहावी लागली. नंतर त्यांचे नाते फार काळ टिकले नाही आणि ते वेगळे झाले. आता राखी सावंतचे काही फोटो समोर आले आहेत ज्यावरून तिने पुन्हा लग्न केल्याची माहिती आहे. यावेळी तिने मुस्लिम पुरुषाशी लग्न केले असून तिचे नावही बदलले आहे. यावर तस्लिमा नसरीन यांनी प्रतिक्रिया दिली आहे.

राखी सावंतचा फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये ती आदिल खान दुर्रानी नावाच्या व्यक्तीसोबत दिसत आहे. सुत्रांच्या हवाल्याने असेही ऐकायला मिळत आहे की तिने लग्नानंतर तिचे नाव राखीवरून बदलून फातिमा केले आहे. पण आत्तापर्यंत राखीच्या बाजूने तिच्या लग्नाबद्दल किंवा तिच्या बदललेल्या नावाबद्दल कोणतीही अधिकृत घोषणा झालेली नाही. मात्र तस्लिमा नसरीन यांनी यावर प्रतिक्रिया दिली आहे. सहसा मुस्लिम धर्मावर प्रतिक्रिया देणाऱ्या तस्लिमा नसरीन यांनी राखीच्या माध्यमातून पुन्हा एकदा इस्लामवर निशाणा साधला आहे.

यावर ट्विट करत त्यांनी लिहिले- मुस्लिमसोबत लग्न करण्यासाठी राखी सावंतलाही इस्लाम स्वीकारावा लागला. इतर धर्मांप्रमाणेच आता मुस्लिम धर्मानेही पुढे जायला हवे. मुस्लिमेतर आणि मुस्लिम यांच्यातील विवाहाबाबत त्यांनी आता सामान्यीकरण करणे आवश्यक आहे.

राखी सावंत आणि आदिल खानच्या लग्नाचे सत्य काय आहे, हे समोर येत नाहीये. तिच्या आधीच्या लग्नाप्रमाणेच राखी या लग्नावरही तिच्या चाहत्यांना वेड लावत आहे. आता अलीकडेच त्याने एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये सर्वकाही ठीक दिसत नाही. यामध्ये राखीने पुन्हा एकदा हार्टब्रेकबद्दल बोलले आहे. वास्तविक राखीच्या लग्नाच्या प्रस्तावाला आदिलकडून अद्याप हिरवा कंदील मिळालेला नाही आणि त्याने काही वेळ मागितला आहे. आता आदिल आणि राखीच्या नात्याचं सत्य काय आहे हे पाहणं महत्त्वाचं ठरणार आहे.