तीन महिन्यांच्या वैधतेसह जिओचा सर्वात स्वस्त प्लॅन, निम्मा होणार मोबाइलचा खर्च


टेलिकॉम कंपनी रिलायन्स जिओ ग्राहकांच्या सोयी आणि गरजेनुसार एकापेक्षा जास्त प्रीपेड प्लॅन देत आहेत. जर तुम्ही एका महिन्याच्या वैधतेऐवजी असा प्लान शोधत असाल, ज्यामध्ये तुम्हाला तीन महिन्यांची वैधता मिळेल आणि अमर्यादित व्हॉइस कॉलिंग देखील मिळेल. अशा परिस्थितीत ही बातमी तुमच्यासाठी आहे. या बातमीत आम्ही तुम्हाला Jio च्या सर्वात स्वस्त रिचार्ज प्लानबद्दल सांगणार आहोत ज्याची वैधता तीन महिन्यांची आहे. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला तीन महिन्यांच्या वैधतेसह अनेक फायदे मिळतील. चला जाणून घेऊया Jio च्या या प्रीपेड रिचार्ज प्लॅनबद्दल.

जिओच्या या स्वस्त रिचार्ज प्लॅनची ​​किंमत 395 रुपये आहे. Jio च्या 395 रुपयांच्या या रिचार्ज प्लॅनमध्ये तुम्हाला एकूण 84 दिवसांची वैधता मिळत आहे. हा प्लान रिचार्ज केल्यानंतर तुम्हाला इंटरनेट वापरासाठी डेटा देखील मिळत आहे. जर तुम्ही दररोज खूप इंटरनेट वापरत नसाल. अशा परिस्थितीत जिओचा हा प्लान तुमच्यासाठी एक उत्तम पर्याय ठरू शकतो.

395 रुपयांच्या या प्लॅनमध्ये तुम्हाला एकूण 6 GB इंटरनेट डेटा मिळतो. तुम्हाला प्लानमध्ये डेली डेटा लिमिटची सुविधा मिळत नाही. प्लॅनमध्ये उपलब्ध 6 GB इंटरनेट डेटाची वैधता एकूण 84 दिवसांसाठी आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की हाय स्पीड डेटा लिमिट संपल्यानंतर इंटरनेट स्पीड 64 Kbps पर्यंत कमी होतो.

Jio चा हा स्वस्त रिचार्ज प्लान तुमच्या फोनमध्ये रिचार्ज केल्यानंतर तुम्हाला मेसेजिंगसाठी 1000 SMS ची सुविधा देखील मिळते. त्याची वैधता देखील एकूण 84 दिवसांसाठी उपलब्ध आहे. एवढेच नाही तर या प्लॅनमध्ये इतरही अनेक सुविधा उपलब्ध आहेत.

395 रुपयांच्या या प्लॅनमध्ये तुम्हाला Jio च्या इतर अॅप्स जसे की Jio TV, Jio Cinema, Jio Security आणि Jio Cloud चे सबस्क्रिप्शन देखील मिळते. अशा परिस्थितीत, जर तुम्ही इंटरनेटचा जास्त वापर करत नसाल आणि तुम्हाला दीर्घ वैधतेसह अमर्यादित कॉलिंगसह परवडणारा प्लॅन हवा असेल, तर Jio चा हा 395 रुपयांचा रिचार्ज प्लॅन तुमच्यासाठी सर्वोत्तम पर्याय आहे.