प्रियकर आदिलसोबत राखी सावंतने केले लग्न? समोर आला जोडप्याचा फोटो


मनोरंजन विश्वातील ड्रामा क्वीन म्हणून ओळखल्या जाणाऱ्या राखी सावंतबाबत सध्या अनेक बातम्या येत आहेत. जेव्हापासून राखीने तिचा प्रियकर आदिलबद्दल जगाला सांगितले, तेव्हापासून ती अनेकदा आदिलसोबत दिसत होती. या दोघांची जोडी सोशल मीडियावर खूप चर्चेत आहे. दरम्यान, राखीने पुन्हा एकदा लग्न केल्याची आणि यावेळी आदिलला तिचा जोडीदार बनवल्याची बातमी समोर येत आहे. दोघांचे काही फोटो व्हायरल होत आहेत, ज्यामध्ये ते कोर्ट मॅरेज सर्टिफिकेट हातात धरलेले दिसत आहेत. राखीचा असा फोटो पाहून चाहतेही आश्चर्यचकित झाले असून त्यांना जाणून घ्यायचे आहे की राखीने खरोखरच आदिलशी लग्न केले आहे का?

राखी आणि आदिलचे नाते नेहमीच चर्चेत राहिले आहे. सार्वजनिक ठिकाणी दोघेही एकमेकांवर खुलेपणाने प्रेम व्यक्त करताना दिसतात. पण राखीने तिच्या नात्याला एक नवे नाव दिल्याचे दिसते. राखी सावंत आणि आदिल दुर्रानी यांनी जगाच्या नजरेपासून लपून दुसरे लग्न केले आहे. या जोडप्याने कोर्ट मॅरेज केले असून कोर्ट मॅरेजनंतर दोघांचा पहिला फोटोही समोर आला आहे, ज्यामध्ये दोघांच्या गळ्यात माळ दिसत आहे.

आदिल आणि राखीचे काही फोटो सोशल मीडियावर समोर आले आहेत. या फोटोंमध्ये राखीने पांढरा आणि गुलाबी रंगाचा शरारा घातला आहे तर दुसरीकडे आदिल त्याच्या सिंपल लूकमध्ये दिसत आहे. त्याने काळ्या शर्टसोबत डेनिम जीन्स घातली आहे. समोर आलेल्या छायाचित्रात दोघांनीही त्यांच्या कोर्ट मॅरेजचे प्रमाणपत्र हातात ठेवले आहे. त्याचवेळी, दुसऱ्या छायाचित्रात दोघेही त्यांच्या लग्नाच्या कागदपत्रांवर सही करताना दिसत आहेत. हा फोटो समोर येताच चाहते आश्चर्यचकित झाले आहेत. आदिल खान दुर्रानी राखी सावंतपेक्षा सहा वर्षांनी लहान आहे आणि तो एक बिझनेसमन आहे.