आता 61 च्या रिचार्जमध्ये 5G नेट देणार Jio, वापरा दाबून नेट, येणार नाही बिल


जिओने 5G नेटवर्क सुरू केले आहे. अशा परिस्थितीत सर्वांचे लक्ष फक्त Jio 5G वर आहे. तुम्हीही हे रिचार्ज करवून घेण्याचा विचार करत असाल, तर तुम्हाला काही गोष्टींची माहिती असणे आवश्यक आहे. आज आम्ही तुम्हाला पहिल्यांदा Jio 61 प्रीपेड प्लानबद्दल सांगणार आहोत. सर्वाधिक विक्री होणाऱ्या योजनांच्या यादीत त्याचा समावेश आहे. परंतु रिचार्ज करण्यापूर्वी, तुम्हाला काही गोष्टींबद्दल माहिती असणे आवश्यक आहे – तुम्हाला Jio 61 रिचार्ज करून सर्व फायदे मिळत आहेत. मात्र याचा सर्वात मोठा फायदा इंटरनेट वापरणाऱ्या युजर्सना होणार आहे. कारण या रिचार्ज प्लॅननंतर तुम्हाला सुपरफास्ट स्पीडमध्ये 5G इंटरनेट मिळेल. पण हे इंटरनेट अमर्यादित नाही. प्लॅनमध्ये तुम्हाला 6GB पर्यंत डेटा दिला जातो. विशेष म्हणजे ही योजना नेहमीच सक्रिय असते. जर तुम्हाला या प्लॅननंतर 5G इंटरनेट वापरायचे असेल तर तुम्हाला वेलकम ऑफरची देखील आवश्यकता असेल.

जर तुम्हाला चांगले इंटरनेट हवे असेल तर तुम्ही My Jio अॅपला भेट देऊन या प्लॅनसाठी सहज नोंदणी करू शकता. एकदा तुम्ही नोंदणी केल्यानंतर तुम्ही ही योजना सहज खरेदी करू शकता. तुम्हाला रिचार्ज प्लॅनच्या यादीत जाऊन पाहावे लागेल. असाच एक प्लॅन आहे Jio 155 प्रीपेड प्लॅन. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला अनलिमिटेड कॉलिंगची सुविधा मिळते, परंतु संपूर्ण महिन्यासाठी 2GB डेटा दिला जातो.

अशा परिस्थितीत, या प्लॅनसह Jio 61 रिचार्ज करून तुम्हाला मोठा फायदा मिळू शकतो. कारण या प्लानमध्ये तुम्हाला इंटरनेटची सुविधा मिळते, पण Jio 155 रिचार्जमध्ये अनलिमिटेड कॉलिंगची सुविधा दिली जाते. तसेच, एसएमएस सुविधा देखील उपलब्ध आहे, त्यामुळे ती तुमच्यासाठी अधिक फायदेशीर ठरू शकते. पण तुम्हाला हा प्लान My Jio अॅपवरून रिचार्ज करावा लागेल.