स्मार्टफोनशिवाय चालेल गुगल मॅप, जाणून घ्या हे मजेशीर फीचर


Google द्वारे एक नवीन वैशिष्ट्य आणले जात आहे. हे रोलआउट Wear OS3 साठी असेल. हे फीचर रोलआउट केल्यानंतर यूजर्सना मजा येईल. कारण नवीन फीचर आल्यानंतर युजर्स स्मार्टफोनशिवाय गुगल मॅप वापरू शकतील. म्हणजे अँड्रॉईड स्मार्टफोनवर गुगल मॅप चालवता येतो. आम्‍ही तुम्‍हाला सांगतो की आत्तापर्यंत स्‍मार्टवॉचमध्‍ये गुगल मॅप नेव्हिगेशन चालवता येत नसे जर जवळपास अँड्रॉइड डिव्‍हाइस नसेल. तथापि, गुगल सपोर्ट पेजवर असा दावा केला जात आहे की गुगल मॅप्स नेव्हिगेशन Wear OS 3 समर्थित स्मार्टवॉचमध्ये चालण्यास सक्षम असेल. काय फायदा होईल

गुगलच्या Wear OS 3 अपडेटनंतर अँड्रॉईड स्मार्टफोन वापरकर्त्यांसाठी हे खूप सोपे होणार आहे. म्हणजे जेव्हा यूजर्स सकाळी फिरायला बाहेर पडतात तेव्हा त्यांना स्मार्टफोन सोबत घेऊन जाण्याची गरज नसते. वापरकर्ते स्मार्टफोनशिवाय स्मार्टवॉचवर गुगल मॅप नेव्हिगेशनवरून फिरू शकतील. त्याचप्रमाणे वापरकर्ते जेव्हा त्यांचा स्मार्टफोन घरी चार्ज होत असेल तेव्हा स्मार्टवॉचमधून कॉफी आणि नवीन ठिकाणे शोधू शकतील.

स्मार्टवॉचशिवाय गुगल मॅप कसा वापरायचा

पायरी 1: Android स्मार्टफोन वापरकर्ते Wear OS 3 समर्थित स्मार्टवॉचवर Google नकाशे अॅप चालवण्यास सक्षम असतील.

पायरी 2: वापरकर्त्यांना त्यांच्या स्थानाचे नाव शोधावे लागेल. त्यानंतर सर्च आणि एंटर बटणावर क्लिक करा.

पायरी 3: यानंतर वापरकर्त्यांना वाहतुकीचा मार्ग निवडावा लागेल.

पायरी 4: मग तुम्हाला तुमची चाल, सायकल आणि कार ट्रिप सुरू करावी लागेल.

टीप – Google ने सांगितले की वापरकर्ते त्यांच्या कनेक्ट केलेल्या स्मार्टवॉच आणि Android फोनवर मिररिंग वैशिष्ट्य चालू करू शकतील. यानंतर, तुम्ही फोनवर नेव्हिगेशन सुरू करू शकता आणि नंतर तुमचा स्मार्टफोन घरी सोडू शकता.