‘देशातील मुलींनी उर्फी जावेदकडून शिकले पाहिजे’, हनी सिंगकडून कौतुक


सोशल मीडिया सेन्सेशन उर्फी जावेद रोजच काही ना काही कारणामुळे चर्चेत असते. उर्फीचे रंगीबेरंगी कपडे आणि तिची निर्दोष शैली नेहमीच सर्वांचे लक्ष वेधून घेते. DIY फॅशनची राणी बनलेल्या उर्फीची कोणतीही बरोबरी नाही. तथापि, तिच्या स्पष्टवक्तेपणामुळे ती अनेकदा सोशल मीडिया वापरकर्त्यांच्या निशाण्यावर असते. पण दरम्यान, बॉलिवूड रॅपर हनी सिंगने उर्फी जावेदचे कौतुक केले आहे. हनीने तिच्या हॉटनेस आणि कामाचे कौतुक केले आहे.

हनी सिंग युलिया सध्या आपल्या नवीन गाण्याच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. प्रमोशन दरम्यान रॅपर उर्फी जावेदबद्दल बोलताना दिसला. यादरम्यान दिलेल्या मुलाखतीत हनी सिंग म्हणाला, मला ती मुलगी खूप आवडते, ती खूप निडर आणि धाडसी आहे आणि तिला तिचे आयुष्य तिच्या पद्धतीने जगायचे आहे, मला वाटते की आपल्या देशातील सर्व मुलींनी तिच्याकडून शिकले पाहिजे.

हनी सिंग पुढे म्हणाला की, तुम्ही जे काही ठरवले ते करा, न डगमगता, कोणाचीही भीती न बाळगता, तुम्ही कुठूनही आलात, मग तुम्ही कोणत्याही धर्माचे, जातीचे किंवा कुटुंबाचे आहात. जे काही तुमच्या कुटुंबात नाही ते करू नका, पण कोणाचीही भीती न बाळगता तुमच्या मनाप्रमाणे करा. याशिवाय, रॅपरने त्याच्या पालकांचे ऐकण्यास सांगितले, कारण तिने ते स्वतः केले नाही आणि असे केल्याने ती उद्ध्वस्त झाली.

हनी सिंग त्याच्या प्रोफेशनल लाइफसोबतच त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दलही खूप चर्चेत असतो. रॅपर त्याच्या नवीन अल्बम 3.0 मुळे चर्चेत आहे. त्याच वेळी, हनी आणि त्याच्या पत्नीचा गेल्या वर्षी घटस्फोट झाला. सध्या त्यांच्या आयुष्यात नवीन प्रेमाने दार ठोठावले आहे. तो टीना थडानीला डेट करत आहे. टीना आणि हनी यांनीही एकत्र काम केले आहे.

देसी कलाकाराने 2014 मध्ये शेवटचे गाणे गायले, त्यानंतर तो बराच काळ गायब झाला आणि नंतर त्याने काही गाण्यांमध्ये भागीदार गायकांसोबत काम केले. सध्याच्या काळात हनी सिंग त्याचा नवीन अल्बम ‘3.0’ घेऊन परतला आहे.