कोण आहे रोनाल्डोची गर्लफ्रेंड जॉर्जिना ? लग्नाशिवाय दोघांना सौदी अरेबियात एकत्र राहणे होईल का शक्य, जाणून घ्या नियम


क्रिस्टियानो रोनाल्डो सध्या जगभर चर्चेत आहे. चर्चेत येण्याचे कारण म्हणजे त्याचे सौदी अरेबियाच्या फुटबॉल क्लब अल नास्त्रात सामील होणे. खरं तर, तो ब्रिटनच्या मँचेस्टर युनायटेड क्लबला सोडून अरब क्लबमध्ये सामील झाला आहे, ज्यामुळे त्याच्यावर बरीच टीका होत आहे. मात्र, सर्व विरोधानंतर तो आता अधिकृतपणे सौदी क्लबमध्ये सामील झाला आहे.

रोनाल्डो त्याची गर्लफ्रेंड जॉर्जिनासोबत सौदीला पोहोचला आहे. जॉर्जिना आणि आपल्या मुलांसोबत तो तिथे राहणार आहे. आपल्या गर्लफ्रेंडमुळे अनेकदा चर्चेत असणारा रोनाल्डो 2016 पासून जॉर्जिनासोबत आहे. मात्र, तो लग्न न करता सौदी अरेबियात आपल्या प्रेयसीसोबत राहू शकतो का, हा प्रश्न आता उभा राहत आहे. इस्लामिक देशांचे स्वतःचे असे कायदे आहेत ज्यांच्या अंतर्गत त्यांना समस्या येऊ शकतात. दरम्यान रोनाल्डो 2016 पासून ज्या जॉर्जिना रॉड्रिग्सला डेट करत आहे ती कोण आहे हे जाणून घेऊया.

कोण आहे जॉर्जिना रॉड्रिग्ज
जॉर्जिना रॉड्रिग्स ही रोनाल्डोची मैत्रीण आहे. दोघे 2016 पासून एकमेकांच्या प्रेमात आहेत. दोन्ही बातम्यांमध्ये राहतात. जॉर्जिना रॉड्रिग्स सध्या व्यवसायाने मॉडेल आहे. जाणून घेऊया तिच्याबद्दल सविस्तर….

जॉर्जिना रॉड्रिग्ज एक स्पॅनिश नृत्यांगना आणि मॉडेल आहे. क्रिस्टियानो रोनाल्डोची प्रेयसी बनल्यानंतर ती प्रसिद्धीच्या झोतात आली. जॉर्जिनाची आई स्पॅनिश होती आणि तिचे वडील अर्जेंटाइन होते. जॉर्जिना तिची बहीण इव्हाना हिच्यासोबत ईशान्य स्पेनमधील जाका येथे मोठी झाली, जो ह्युस्का प्रांताचा एक भाग आहे.

तिने बेली डान्सर म्हणून करिअरची सुरुवात केली. यानंतर ती विक्री सहाय्यक म्हणून काम करू लागली. मॅसिमो दत्तीबरोबर विक्रीची नोकरी सुरू केल्यानंतर, तिने गुच्ची येथे काम केले आणि येथेच तिचे आयुष्य बदलले. विक्रीची नोकरी सोडून तिने कान फिल्म फेस्टिव्हलच्या रेड कार्पेटवर जीन गॉल्टियर काउचर घातले.

जॉर्जिनाने लंडनमध्ये इंग्रजीचे शिक्षण घेतले आणि त्यानंतर तिचे मॉडेलिंग करिअर सुरू झाले. तथापि, रोनाल्डोला भेटल्यानंतर तिचे आयुष्य अधिकच बदलले आणि तिने नेटफ्लिक्सवर तिचा स्वतःचा शो ‘आय ऍम जॉर्जिना’ देखील रिलीज केला.

रोनाल्डो आणि जॉर्जिना एकत्र असतील का?
सौदी अरेबियामध्ये अविवाहित जोडप्यांना एकत्र राहण्यास बंदी आहे, परंतु क्रिस्टियानो रोनाल्डो आणि त्याची मैत्रीण जॉर्जिना रॉड्रिग्ज यांना सौदी अरेबियामध्ये एकत्र राहण्याची परवानगी दिली जाईल. सौदीच्या वकिलांनी स्पॅनिश न्यूज एजन्सी EFE ला सांगितले आहे की या दोघांना एकत्र राहण्याची परवानगी दिली जाईल कारण येथे कायद्याची कठोरपणे अंमलबजावणी केली जात नाही.

सौदीचे वकील काय म्हणतात?
मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, सौदीच्या एका वकिलाने आपले मत मांडले, ते म्हणाले, देशाचे कायदे अजूनही लग्नाच्या कराराशिवाय एकत्र राहण्यास मनाई करतात, परंतु अलीकडच्या काळात अधिकाऱ्यांनी त्याकडे दुर्लक्ष करण्यास सुरुवात केली आहे आणि आता कोणावरही कारवाई केली जात नाही. तथापि या कायद्यांचा वापर केला जातो. जेव्हा एखादी समस्या किंवा गुन्हा असतो.