फक्त 91 रुपयांमध्ये घ्या इंटरनेट डेटा आणि अमर्यादित कॉलिंगचा आनंद, जाणून घ्या प्लॅन


पूर्वीप्रमाणे आजच्या काळात कोणतेही काम करायला वेळ लागत नाही, कारण जवळपास सर्वच कामे लवकरात लवकर होतात. उदाहरणार्थ, पूर्वी बँकेशी संबंधित कामासाठी बँकेत जावे लागत होते आणि तासनतास रांगेत उभे राहावे लागत होते, परंतु मोबाईल फोन आल्याने बँकेशी संबंधित बहुतेक कामे मोबाईलद्वारेच केली जातात. मोबाईल वापरण्यासाठी, तो रिचार्ज करणे आवश्यक आहे. पण अनेक कंपन्यांचे रिचार्ज प्लॅन इतके महाग आहेत की लोक नाराज झाले आहेत. अशा परिस्थितीत, जर तुमचीही इच्छा असेल, तर तुम्हाला एक स्वस्त प्लान मिळेल ज्यामध्ये तुम्हाला इंटरनेट, कॉलिंगसह अनेक फायदे मिळतील. चला तर मग जाणून घेऊया Jio कंपनीच्या अशाच एका रिचार्ज प्लॅनबद्दल.

तुम्ही स्वस्त आणि चांगला रिचार्ज प्लॅन शोधत असाल तर हा प्लान तुमच्यासाठी चांगला असू शकतो. यामध्ये तुम्हाला दररोज 100 एमबी डेटा आणि 200 एमबी डेटा वेगळा मिळतो. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला एकूण 3 जीबी डेटा मिळेल.

जिओच्या या प्लॅनचा रिचार्ज केल्यावर तुम्हाला अमर्यादित कॉलची सुविधा मिळते, म्हणजेच तुम्ही तुमच्या मित्र आणि कुटुंबियांसोबत कॉलवर तुम्हाला हवे तितके बोलू शकता.

त्याच वेळी, तुम्हाला या प्लॅनमध्ये 50 एसएमएस देखील मिळत आहेत, ज्याचा तुम्ही फायदा घेऊ शकता. जर आपण या प्लॅनच्या किंमती आणि वैधतेबद्दल बोललो, तर तुम्हाला या प्लॅनसाठी फक्त 91 रुपये खर्च करावे लागतील. होय, Jio वापरकर्त्यांना हा प्लॅन फक्त 91 रुपयांमध्ये मिळेल.

त्याच वेळी, या प्लॅनची ​​वैधता 28 दिवसांसाठी आहे. हे देखील जाणून घ्या की हा प्लान खास Jio फोन वापरकर्त्यांसाठी बनवला गेला आहे. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला Jio Apps चे फ्री सब्सक्रिप्शन देखील मिळेल.