इम्रान खानची माजी पत्नी रेहम खानने १४ वर्षांनी लहान असलेल्या बिलाल सोबत केले तिसरे लग्न


पाकिस्तानचे माजी पंतप्रधान इम्रान खान यांची माजी पत्नी रेहम खानने अमेरिकास्थित पाकिस्तानी अभिनेता आणि व्यंगचित्रकार मिर्झा बिलाल यांच्याशी लग्न केले आहे. ब्रिटिश-पाकिस्तानी पत्रकार रेहमने 2014 मध्ये खानसोबत लग्न केले आणि 2015 मध्ये हे लग्न तुटले. ४९ वर्षीय रेहमने ट्विटरवर जाहीर केले की तिने अमेरिकेतील सिएटल शहरात एका साध्या सोहळ्यात बिलालसोबत लग्न केले. बिलालसोबतच्या लग्नाचे फोटोही तिने ट्विटरवर शेअर केले आहेत. पहिल्या चित्रात, दोघेही हात धरून त्यांच्या लग्नाच्या अंगठी दाखवताना दिसत आहेत. रेहम आणि बिलाल या दोघांचे हे तिसरे लग्न आहे.

एका पोर्टलनुसार, बिलाल आधी एक मॉडेल होता आणि ‘द 4 मॅन शो’, ‘दिल पे मत ले यार’ आणि ‘नॅशनल एलियन ब्रॉडकास्ट’ सारख्या शोचा भाग होता. रेहमचे पहिले लग्न मनोचिकित्सक इजाज रहमान यांच्याशी झाले होते. त्यांनी 1993 मध्ये लग्न केले आणि 2005 मध्ये घटस्फोट घेतला.

जिओ न्यूजच्या बातमीनुसार, तिने इम्रान खानसोबत दुसरे लग्न केले जे फक्त 10 महिने टिकले. त्यांनी 2014 मध्ये लग्न केले आणि 2015 मध्ये वेगळे झाले. खानपासून घटस्फोट आणि बुशरा बीबीशी तिसरे लग्न केल्यानंतर, रेहमने माजी क्रिकेटपटूवर अविश्वासू असल्याचा आरोप केला.

नंतर, रेहमने तिचे आत्मचरित्र ‘रेहम खान’ 2018 मध्ये प्रकाशित केले जे इम्रान खानसोबतच्या तिच्या वैवाहिक जीवनाभोवती लिहिलेले आहे. यामध्ये माजी क्रिकेटपटूवर अंमली पदार्थ सेवन आणि गैरवर्तनाचा आरोप करण्यात आला होता.