सुशांत सिंह राजपूतच्या मृत्यूप्रकरणी आदित्य ठाकरेंची नार्को टेस्ट करा – नितेश राणेंनी केली मागणी


बॉलिवूड अभिनेता सुशांत सिंग राजपूतच्या मृत्यूप्रकरणी गंभीर प्रश्न उपस्थित करत भाजप नेते नितेश राणे यांनी शिवसेना नेते आदित्य ठाकरे यांची नार्को टेस्ट करण्याची मागणी केली आहे. ते म्हणाले की, ‘जेव्हा जेव्हा सुशांत आणि दिशा सालियनच्या मृत्यूची बातमी येते तेव्हा त्यात आदित्य ठाकरेंचे नाव का येते? सुशांतचे चाहतेही अभिनेत्याच्या मृत्यूची चौकशी करण्याची मागणी करत आहेत त्यामुळे आदित्यची नार्को टेस्ट झाली पाहिजे.

दिशा सालियन मृत्यू प्रकरण पुन्हा उघड करून त्याची पुन्हा चौकशी करावी, अशी मागणी आज मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे आणि उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्याकडे करणार असल्याचे नितेश राणे यांनी सांगितले. 8 आणि 9 जूनच्या मध्यरात्री घडलेल्या प्रकाराची चौकशी झाली पाहिजे, असे राणे म्हणाले. दिशा सालियन या प्रकरणाचा तपास करत आहेत, तपास अधिकारी दोनदा का बदलले? याचाही खुलासा व्हायला हवा. आजपर्यंत, दिशा सालियनचा (दिशा सालियन पोस्ट मॉर्टेम) अंतिम पोस्टमॉर्टम रिपोर्ट देखील समोर आलेला नाही. या सर्व गोष्टी का लपवल्या जात आहेत?

सीबीआयने दिशाच्या मृत्यूप्रकरणी कोणताही वेगळा गुन्हा दाखल केलेला नाही. तपास यंत्रणेने अभिनेता सुशांत सिंगच्या मृत्यूच्या तपासासोबत हे प्रकरणही तपासाचा भाग बनवले होते. याचे कारण म्हणजे या दोन्ही लोकांच्या मृत्यूमध्ये अवघ्या आठवड्याचे अंतर होते आणि दोन्ही मृत्यूंमध्ये संबंध असल्याचीही चर्चा होती.