swiggy वर लोक अंडरवेअरपासून ते बेडपर्यंत अनेक गोष्टी शोधत आहेत, ही सर्वाधिक सर्च केलेली गोष्ट ऐकून तुम्हालाही वाटेल आश्चर्य

गुगलच्या धर्तीवर आता स्विगीनेही टॉप फाइव्ह सर्चचा खुलासा केला आहे, ज्यावर लोकांनी अशा गोष्टी ऑर्डर केल्या आहेत, हे जाणून सगळेच आश्चर्यचकित झाले आहेत. जरी लोक त्यांचे आवडते खाद्यपदार्थ स्विगीवर ऑनलाइन ऑर्डर करतात आणि होम डिलिव्हरी करतात, परंतु असे बरेच लोक आहेत जे अशा अनेक गोष्टी शोधत आहेत, जे अॅपवर दूर दूरपर्यंत दिसत नाहीत. वास्तविक, फूड डिलिव्हरी अॅप स्विगीची किराणा डिलिव्हरी सेवा स्विगी इंस्टामार्ट आजकाल चर्चेत आहे, जी लोकांना खूप सुविधा देते. खरं तर, या वर्षी स्विगी इन्स्टामार्टवर ऑनलाइन किराणा खरेदी करणार्‍यांमध्ये प्रचंड वाढ झाली असताना, या प्लॅटफॉर्मवर विचित्र गोष्टी शोधणारे बरेच लोक होते.

Swiggy Instamart ने या वर्षी सर्च केलेल्या टॉप 5 गोष्टींची यादी @Swiggy या सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म ट्विटरवर त्यांच्या अधिकृत हँडलवर शेअर केली आहे. या यादीत सर्वाधिक 23,432 वेळा बेड शोधले गेले आहेत. यानंतर सोफा 20,653 वेळा शोधण्यात आला आहे. अंडरवेअर 8,810 वेळा शोधण्यात आले, त्याचप्रमाणे मम्मी 7,275 वेळा शोधण्यात आली. या शोधामुळे स्विगीही हैराण झाली. पेट्रोल 5,981 वेळा शोधण्यात आले. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की या सर्व गोष्टींची कॅटेगरी swiggy वर नाही.