लवकरात लवकर प्रत्येक आश्वासन करू पूर्ण ‘… हिमाचल निवडणुकीत विजयानंतर राहुल गांधींचे ट्विट


हिमाचल प्रदेश विधानसभा निवडणूक 2022 (हिमाचल प्रदेश विधानसभा निवडणूक निकाल 2022) मध्ये काँग्रेसने भाजपचा पराभव करून विजय मिळवला आहे. निवडणुकीत सत्ताधारी भाजप आणि काँग्रेसमध्ये चुरशीची लढत झाली. 68 जागांपैकी काँग्रेसला 39 जागा मिळाल्या. भाजपला 26 जागा मिळाल्या. इतर राजकीय पक्षांना 3 जागा मिळाल्या, त्यामुळे ‘आप’ला येथे खातेही उघडता आले नाही. या विजयानंतर काँग्रेस खासदार राहुल गांधी यांनी हिमाचल प्रदेशातील जनतेचे आणि कार्यकर्त्यांचे अभिनंदन केले आहे.

राहुल गांधी यांनी ट्विट केले की, ‘या निर्णायक विजयासाठी हिमाचल प्रदेशातील जनतेचे मनापासून आभार. सर्व काँग्रेस कार्यकर्त्यांचे आणि नेत्यांचे हार्दिक अभिनंदन. तुमची मेहनत आणि समर्पण या विजयासाठी शुभेच्छांना पात्र आहे. मी पुन्हा आश्वासन देतो की, जनतेला दिलेले प्रत्येक वचन लवकरात लवकर पूर्ण केले जाईल.