संजू सॅमसनला ला पुन्हा वगळले , भारतीय संघ व्यवस्थापन शशी थरूरच्या निशाण्यावर


ऋषभ पंतला टीम इंडियात सतत संधी मिळत आहेत तर दुसरीकडे संजू सॅमसनला संघात असूनही सामन्यांमध्ये संधी मिळत नाहीये. यामुळे संजूच्या चाहत्यांनी वेळोवेळी नाराजी व्यक्त केली आहे, मात्र आता काँग्रेस नेते आणि केरळचे खासदार शशी थरूर यांनी ट्विट करून संजूबद्दल आपले मत व्यक्त केले आहे. शशी थरूर यांनी त्यांच्या ट्विटमध्ये प्रशिक्षक लक्ष्मण यांच्या विधानाचाही उल्लेख केला आहे जेव्हा व्हीव्हीएस लक्ष्मणने ऋषभ पंतबद्दल सांगितले की पंतने क्रमांकावर चांगली कामगिरी केली आहे. शशी थरूर यांनी लिहिले आहे की पंत हा चांगला खेळाडू आहे पण तो त्याच्या 1१ पैकी 10 सामन्यांमध्ये अपयशी ठरला आहे. शेवटचे ११ सामने, तर संजूची वनडे सरासरी ६६ आहे. संजूने गेल्या 5 डावातही धावा केल्या आहेत, तरीही तो बेंचवर बसला आहे. अशा परिस्थितीत हे भारतीय संघ व्यवस्थापनाला विचार करण्याची गरज आहे.