आंध्र प्रदेशच्या मुख्यमंत्र्यांच्या बहिणीची गाडी त्या कारमध्ये असताना क्रेनने ओढली,हैदराबाद पोलिसांची कारवाई

आज हैदराबादच्या रस्त्यावर एक धक्कादायक दृश्य पाहायला मिळाले. आंध्र प्रदेशचे मुख्यमंत्री वायएस जगनमोहन रेड्डी यांची बहीण वायएस शर्मिला यांची कार पोलिसांनी त्या कारमध्ये हजर असताना क्रेनने टोचून नेली . यापूर्वी काल पोलिसांनी शर्मिलला ताब्यात घेतले होते. वायएस शर्मिला यांच्या वायएसआर तेलंगणा पक्षाने के. चंद्रशेखर राव सरकारच्या विरोधात पदयात्रा सुरू केली आहे. सत्ताधारी तेलंगणा राष्ट्र समिती (टीआरएस) आणि वायएसआर तेलंगणा पार्टी (वायएसआरटीपी) कार्यकर्त्यांच्या समर्थकांमध्ये काल निषेध रॅलीदरम्यान वारंगळमध्ये हाणामारी झाली. त्यानंतर काही वेळाने त्यांना ताब्यात घेण्यात आले.

काल वारंगलमधील नरसंपेठ येथे बोलताना शर्मिला यांनी स्थानिक टीआरएस आमदार पेड्डी सुदर्शन रेड्डी यांच्यावर टीका केली होती. त्यांनी केलेल्या या टिप्पण्यांमुळे KCR यांच्या नेतृत्वाखालील पक्षाचे कार्यकर्ते संतप्त झाले आणि त्यांनी त्यांच्या वाहनावर हल्ला केला, त्यानंतर त्यांच्या समर्थकांनी प्रत्युत्तर दिले. त्याचवेळी काल त्याना पोलिसांनी पकडले तेव्हा त्या बोलल्या की, “मला का अटक करताय? मी इथली पीडित आहे, आरोपी नाही.”