24 वर्षांपूर्वी मी केली होती टी-20 क्रिकेटची सुरुवात- राम रहीम

हरियाणा स्थित डेरा सच्चा सौदा, सिरसा चे प्रमुख राम रहीम यांनी दावा केला आहे की टी 10 आणि टी 20 क्रिकेट ची सुरुवात त्यांनी केली होती . ऑनलाइन सत्संगात राम रहीमने सांगितले की, 24 वर्षांपूर्वी सिरसाच्या जलालना गावात याची सुरुवात झाली होती. मग मोठे खेळाडू म्हणायचे की हे क्रिकेट आहे का? कोणी खेळायला आले नाही. पण आज संपूर्ण जगाने ते स्वीकारले आहे.

यावेळी डेरा प्रमुख गुरमीत राम रहीम बर्नावा येथील डेरा सच्चा सौदा आश्रमात 40 दिवसांच्या पॅरोलवर आहेत. रामरहीम आश्रमातून ऑनलाइन प्रचार करत आहे.

राजेशाही शैलीत ऑनलाइन सत्संग
रोहतकच्या सुनारिया तुरुंगातून ४० दिवसांचा पॅरोल घेऊन बर्नावा आश्रमात आलेला डेरा प्रमुख गुरमीत सिंह राम रहीम येथे राजेशाही थाटात वेळ घालवत आहे. हातात मोरपंख घेऊन रामरहीम दररोज येथे येतो आणि इंटरनेटवर ऑनलाइन सत्संग करतो आणि त्याशिवाय तो भजनही गातो आणि अनुयायांना गुरुमंत्र देतो.