सलमानच्या ‘टायगर 3’चे पहिले पोस्टर रिलीज, यावेळी ईद किंवा ख्रिसमस नव्हे तर दिवाळीला रिलीज होणार चित्रपट


सलमान खान आणि कतरिना कैफच्या ‘टायगर 3’ या चित्रपटाची वाट पाहणाऱ्या चाहत्यांना आता या चित्रपटाच्या प्रदर्शनासाठी आणखी थोडी वाट पाहावी लागणार आहे. होय, सलमान खानने या चित्रपटाची नवीन रिलीज डेट शेअर केली आहे. पुढील वर्षी दिवाळीच्या मुहूर्तावर ‘टायगर 3’ (Tiger 3 On Diwali 2023) चित्रपटगृहात दाखल होणार आहे. हा चित्रपट यापूर्वी 21 एप्रिल 2023 रोजी रिलीज होणार होता. सलमानने चित्रपटाच्या रिलीजच्या तारखेसह त्याचा एक लुकही शेअर केला आहे.

टायगर 3 ची नवीन रिलीज डेट आली समोर
सलमान खानने त्याच्या सोशल मीडिया अकाऊंटवरून ‘टायगर 3’चे पहिले पोस्टर शेअर करण्यासोबतच चित्रपटाची रिलीज डेटही उघड केली आहे. या पोस्टरमध्ये सलमान खान चेहरा लपवताना दिसत आहे. या पोस्टरमध्ये त्याचा एक डोळा दिसत आहे. तो स्वतःला शत्रूंपासून लपवत असल्याचे दिसते, तो आपले ध्येय पूर्ण करण्यासाठी बाहेर पडला आहे. पोस्टर शेअर करण्यासोबतच भाईजानने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘टायगरची नवीन तारीख आहे… दिवाळी 2023 आहे! फक्त तुमच्या जवळच्या मोठ्या स्क्रीनवर #YRF50 सह #Tiger3 साजरा करा. हिंदी, तमिळ आणि तेलुगुमध्ये रिलीज होत आहे.


टायगर 3 चे पहिले पोस्टर रिलीज:
‘टायगर 3’ हा ‘टायगर’ फ्रँचायझी चित्रपट आहे. यापूर्वी ‘एक था टायगर’ आणि ‘टायगर जिंदा है’ने बॉक्स ऑफिसवर धुमाकूळ घातला होता. या चित्रपटात सलमान खानसोबत कतरिना कैफ आणि इमरान हाश्मी देखील दिसणार आहेत. यशराज फिल्म्सच्या बॅनरखाली निर्मित आणि मनीष शर्मा दिग्दर्शित हा एक अॅक्शन थ्रिलर चित्रपट आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, सलमान खानचा अनेक दिवसांपासून कोणताही चित्रपट प्रदर्शित झालेला नाही. भाईजानचे चाहते आता त्याच्या चित्रपटांची वाट पाहत आहेत. लवकरच तो ‘किसी का भाई किसी की जान’मध्ये दिसणार आहे. याशिवाय ‘टायगर 3’ला आता पुढच्या वर्षी दिवाळीपर्यंत वाट पाहावी लागणार आहे.