या दिवशी प्रदर्शित होणार अल्लू अर्जुनचा 400 कोटींचा पुष्पा, बॉक्स ऑफिसवर होणार सलमान-शाहरुखशी टक्कर


साऊथचा सुपरस्टार अल्लू अर्जुन आणि रश्मिका मंदान्ना यांच्या पुष्पा: द राइज या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर जोरदार कमाई केली. डिसेंबर 2021 मध्ये आलेल्या या चित्रपटाला हिंदी पट्ट्यातही चांगलीच पसंती मिळाली होती. पहिल्या भागाला यश मिळाल्याने चाहते दुसऱ्या भागाची वाट पाहत आहेत. अल्लू अर्जुनने ‘पुष्पा द रुल’ या चित्रपटाच्या दुसऱ्या भागाबद्दल एक मोठे अपडेट दिले आहे. नुकत्याच झालेल्या एका कार्यक्रमात त्यांनी या चित्रपटाच्या पार्ट 2 च्या रिलीज डेटबद्दल माहिती दिली. अहवालांवर विश्वास ठेवला तर, पुष्पा 2 या वर्षी नव्हे तर नवीन वर्ष 2023 मध्ये थिएटरमध्ये प्रदर्शित होईल. मात्र हा चित्रपट कोणत्या महिन्यात प्रदर्शित होणार याची माहिती अद्याप मिळालेली नाही. सलमान खान आणि शाहरुख खानचे आगामी चित्रपट देखील 2023 मध्ये प्रदर्शित होणार आहेत. अशा परिस्थितीत अल्लू अर्जुनचा चित्रपट दोन्ही खानांना तगडी टक्कर देऊ शकतो, असे बोलले जात आहे.

लवकरच सुरु होणार पुष्पा 2 चे शूटिंग
मीडिया रिपोर्ट्सवर विश्वास ठेवला तर, यापूर्वी पुष्पा: द रुलच्या शूटिंगपूर्वी पूजेचे काही फोटो समोर आले होते. या चित्रपटाचे शूटिंग लवकरच सुरू होणार असल्याचे सांगण्यात आले. अलीकडेच अल्लू अर्जुनने ‘पुष्पा: द रुल’ या चित्रपटाबद्दल बोलले आहे. त्याने एका मुलाखतीत सांगितले की, या चित्रपटाचे शूटिंग लवकरच सुरू होत असून हा चित्रपट 2023 ला चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित होणार आहे. काही दिवसांपूर्वी अशी बातमी आली होती की, पुष्पा 2 चे शूटिंग नोव्हेंबरच्या सुरुवातीला सुरू होऊ शकते. आम्ही तुम्हाला सांगतो की पुष्पा 2 सुमारे 400 कोटींच्या बजेटमध्ये तयार होत आहे. रिपोर्ट्सनुसार, निर्मात्यांनी या चित्रपटाचा सीक्वल भव्य स्तरावर बनवण्याची योजना आखली आहे. RRR आणि KGF 2 पाहता निर्मात्यांनी चित्रपटाचे बजेट वाढवले आहे. त्यामुळे सिक्वेल बनवण्याकडे जास्त लक्ष दिले जात आहे. या चित्रपटाचे वैशिष्ट्य म्हणजे अल्लू अर्जुन फहद फाजील आणि विजय सेतुपती या दोन खलनायकांसोबत भांडताना दिसणार आहे.

अल्लू अर्जुन घेणार 100 कोटी
मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, अल्लू अर्जुनने बजेट वाढवण्यासाठी पुष्पा 2 ची फी देखील वाढवली आहे. सीक्वलमध्ये काम करण्यासाठी तो 100 कोटी रुपये फी घेत आहे. बॉलीवूडचे दोन दिग्गज दिग्गज सलमान खान आणि शाहरुख खान यांचा या वर्षात अजून एकही चित्रपट प्रदर्शित झालेला नाही. सलमानचा टायगर 3 हा चित्रपट नवीन वर्षात ईदच्या मुहूर्तावर प्रदर्शित होणार आहे. त्याचवेळी शाहरुख खानचे दोन चित्रपट जानेवारी 2023 मध्ये पठाण आणि जवान 2023 मध्ये रिलीज होणार आहेत. पुष्पा 2 च्या रिलीजची तारीख अद्याप निश्चित झालेली नाही, परंतु जर हा चित्रपट दोन्ही खानच्या चित्रपटांच्या आसपास प्रदर्शित झाला, तर बॉक्स ऑफिसवर जबरदस्त टक्कर होऊ शकते.