किशोर कुमार यांच्या बंगल्यात सुरू झाले विराट कोहलीचे रेस्टॉरंट


प्रसिद्ध गायक किशोर कुमार यांचा जुहू येथील बंगला विराट कोहलीने लीजवर घेतला आहे. येथे त्याने एक रेस्टॉरंट उघडले आहे. दिवंगत गायक किशोर कुमार यांच्या मुंबईतील जुहू येथील बंगल्यात भारतीय क्रिकेटपटू विराट कोहलीचे रेस्टॉरंट सुरू झाले आहे. या रेस्टॉरंटला ‘One8 Commune’ असे नाव देण्यात आले आहे.

या रेस्टॉरंटचा शोभिवंत लुक लोकांच्या पसंतीस उतरला आहे. कुटुंब आणि मित्रांसोबत वेळ घालवण्यासाठी हे जुहूमधील सर्वोत्तम ठिकाणांपैकी एक असल्याचे म्हटले जाते. या रेस्टॉरंटचे इंटीरियर सोशल मीडियावर प्रसिद्ध झाले आहे. वापरकर्ते या सुंदर ठिकाणाची जोरदार प्रशंसा करत आहेत.

या रेस्टॉरंटमध्ये विराट कोहलीची जर्सी आणि ऑटोग्राफही खास आकर्षणाचे केंद्र राहिले आहे. नुकतेच येथे काही स्टार्सही पाहायला मिळाले आहेत.

किशोर कुमार यांच्या या बंगल्याचे नाव ‘गौर कुंज’ आहे. या बंगल्यात किशोर कुमार राहत होते. आता विराटने हा बंगला 5 वर्षांसाठी लीजवर घेतला आहे. गेल्या काही महिन्यांपासून या बंगल्याचे रेस्टॉरंटमध्ये रूपांतर करण्याचे काम जोरात सुरू होते.

विराट कोहली हा जगातील टॉप 100 सर्वाधिक कमाई करणाऱ्या खेळाडूंपैकी एक आहे. तो सध्या 30 हून अधिक ब्रँड्सला मान्यता देतो. एका अंदाजानुसार त्यांची एकूण संपत्ती 900 कोटींहून अधिक आहे. विराट कोहलीने अनेक व्यवसायांमध्ये आपले पैसे गुंतवले आहेत. तो UAE Royals नावाच्या टेनिस संघाचा सह-संस्थापक आहे. यासोबतच ती Wrogn ब्रँड आणि ISL च्या FC गोवाचा सह-संस्थापक आहे.

किशोर कुमार हे हिंदी चित्रपटसृष्टीतील एक मोठे नाव आहे. आपल्या कारकिर्दीत त्यांनी 100 हून अधिक संगीत दिग्दर्शकांसोबत 2678 गाणी गायली. किशोर कुमारही अभिनय करायचे. त्यांनी सुमारे 88 चित्रपटांमध्ये अभिनेता म्हणून काम केले. सुमारे 35 वर्षांपूर्वी 13 ऑक्टोबर 1987 रोजी त्यांनी जगाचा निरोप घेतला.