बिग बींच्या वाढदिवसानिमित्त चाहत्यांना मिळाले रिटर्न गिफ्ट, आज तुम्ही फक्त 80 रुपयांमध्ये पाहू शकता ‘गुडबाय’ चित्रपट


बॉलिवूडचे महानायक अमिताभ बच्चन यांचा आज वाढदिवस आहे. बिग बींच्या वाढदिवसानिमित्त चित्रपट जगतातील सेलिब्रिटींसोबतच त्यांचे चाहतेही त्यांना शुभेच्छा देत आहेत. त्याचबरोबर मेगास्टारच्या वाढदिवसानिमित्त त्याच्या चाहत्यांना रिटर्न गिफ्टही मिळाले आहे. खरंतर, अमिताभ बच्चन यांच्या वाढदिवसाच्या या खास प्रसंगी, गुडबायच्या निर्मात्यांनी प्रेक्षकांसाठी चित्रपटाचे तिकीट फक्त 80 रुपये केले आहे. म्हणजेच 80 रुपयांचे तिकीट काढून प्रेक्षकांना हॉलमध्ये बसून अमिताभ बच्चन यांच्या ‘गुड बाय’ चित्रपटाचा आनंद घेता येईल.


बालाजी मोशन पिक्चर्सने पोस्टमध्ये हे लिहिले आहे
बालाजी मोशन पिक्चर्सने इंस्टाग्रामवर एक पोस्ट लिहिली, बिग बी उद्या 80 वर्षांचे होत आहेत त्यामुळे एक भव्य उत्सव व्हायला हवा. त्यांचा 80 वा वाढदिवस, त्याच्या चाहत्यांसोबत त्याचा नवीनतम चित्रपट गुडबाय त्याच्या कुटुंबासह जवळच्या सिनेमागृहांमध्ये पाहून साजरा करा. 80/- 11 ऑक्टोबर 2022 रोजी, तुमची तिकिटे आत्ताच बुक करा: Bio मध्ये लिंक आहे!

7 ऑक्टोबरला रिलीज झाला होता ‘गुडबाय’
असे करण्यामागचे कारण असे सांगितले जात आहे की, बिग बींच्या वाढदिवसाला चाहत्यांनी त्यांचा नवा चित्रपट पाहण्यासाठी नक्कीच थिएटरमध्ये पोहोचावे अशी चित्रपट निर्मात्यांची इच्छा आहे. अमिताभ बच्चन आणि रश्मिका मंदान्ना यांचा ‘गुडबाय’ चित्रपट 7 ऑक्टोबर रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित झाला होता. जरी या फॅमिली ड्रामा चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर पहिल्या दिवशी काहीही कमाल दाखवली नाही. त्याचवेळी, मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, चित्रपटाने दुसऱ्या दिवशी थोडी उडी घेतली. चित्रपटाने दुस-या दिवशी 1.5 कोटींची कमाई केली आहे. ओपनिंग डेच्या तुलनेत तो चांगला असला तरी या चित्रपटाला अपेक्षित प्रतिसाद मिळालेला नाही.