रेल्वे तिकिटांच्या दरात विमान तिकीट देणार ही वेबसाइट! इंडिगो-गो फर्स्टचे टेंशन वाढले


नवी दिल्ली – जर तुम्ही विमानाने प्रवास करण्याचा विचार करत असाल आणि बजेटमुळे चिंतेत असाल, तर ही बातमी तुमच्यासाठी आहे. कारण आता तुम्ही ट्रेनच्या तिकीट दरात फ्लाइट तिकिटांचा आनंद घेऊ शकता. तुम्हालाही हे थोडे विचित्र वाटेल, पण हे खरे आहे की आता तुम्ही ट्रेनच्या तिकिटांच्या किमतीत विमान प्रवासाचा आनंद घेऊ शकता. चला तर मग तुम्हाला या अॅपबद्दल देखील सांगू जिथून तुम्ही एवढ्या स्वस्तात फ्लाइट तिकीट मिळवू शकता.

आकासा एअर गेल्या काही काळापासून चर्चेत आहे. ही कंपनी काही काळापूर्वी सुरू झाली असून तुम्ही आकासा एअरलाइनच्या वेबसाइटवरून तिकीट बुक करू शकता. पण हे बुकिंग काही निवडक मार्गांसाठी करता येईल. पण एवढी जोरदार सवलत सुरू आहे की लोक भरभरुन तिकीट बुक करत आहेत. सर्व सवलतीच्या ऑफरचा लाभ घेतल्यानंतर, तुम्ही रेल्वे तिकीटाच्या समान किमतीत फ्लाइट तिकीट सहज मिळवू शकता, जेणेकरून तुमच्या खिशावर भार पडणार नाही.

तुम्ही बुक करण्याचा विचार करत असाल, तर आम्ही तुम्हाला प्रथम फ्लाइट मार्गांसह तिकीटाची माहिती देतो. मुंबई ते अहमदाबाद फ्लाइटचे तिकीट दर ऑक्टोबरच्या पहिल्या आठवड्यात Akasa Air च्या वेबसाइटवर 1950 ते Rs 2550 पर्यंत उपलब्ध आहेत. आता जर या मार्गाची रेल्वे तिकिटाशी तुलना केली, तर तुम्हाला हे देखील कळेल की दिल्ली ते अहमदाबाद ट्रेन तिकीट बुकिंगसाठी तुम्हाला 3 हजार ते 6 हजार रुपये मोजावे लागतील. यामुळेच लोक विमान तिकीट बुक करण्याचा आग्रह धरत आहेत.