तुम्हाला वैद्यकीय चाचणीपूर्वी तुमच्या गर्भधारणेबद्दल सांगेल अॅपल वॉच


सोशल मीडिया साइट रेडिटवर एका महिलेने तिच्यासोबत घडलेल्या घटनेचा संदर्भ देत लिहिले की, तिच्या अॅपल वॉचने वैद्यकीय चाचणीपूर्वीच ती गर्भवती असल्याचे संकेत दिले होते. महिलेच्या म्हणण्यानुसार, तिचे अॅपल वॉच सतत दाखवत होते की तिच्या हृदयाचे ठोके लक्षणीय वाढले होते. यानंतर तिला कुठेतरी गर्भवती नसल्याचा संशय आला. त्यानंतर या महिलेच्या वैद्यकीय चाचणीत ती गर्भवती असल्याची पुष्टी झाली. तसेच, अॅपल वॉच तिच्या गर्भधारणेमुळे तिच्या हृदयाचे ठोके वाढल्याचे सूचित करत होते.

reddit वर महिलेच्या पोस्टनुसार, माझ्या हृदयाचे ठोके सामान्यतः 57 च्या आसपास असतात, जे 72 पर्यंत वाढले आहेत. हा बदल अवघ्या 15 दिवसांत झाला. त्यानंतर हा प्रकार का घडला हे महिलेला समजले. वैद्यकीय चाचणीनंतर संपूर्ण परिस्थिती स्पष्ट झाली. महिलेच्या म्हणण्यानुसार, अॅपल वॉचने सूचित करण्यापूर्वी तिने गर्भधारणेसाठी कोणतीही वैद्यकीय चाचणी केली नाही.

दरम्यान, टेक दिग्गज Apple ने भारतात Apple Watch Series 8 लॉन्च केली आहे. त्यातील नाविन्यपूर्ण सेन्सर शरीराच्या तापमानावर लक्ष ठेवतात आणि उत्तम आरोग्य सेवा देतात. आरोग्य वैशिष्ट्यांव्यतिरिक्त, या अॅपल घड्याळे गंभीर कार अपघातांसाठी क्रॅश डिटेक्शन वैशिष्ट्यांसह देखील येतात. Apple Watch Series 8 ची किंमत 45,900 रुपये आणि Apple Watch SE 29,900 रुपयांपासून सुरू होते. HDFC अॅपल वॉच सीरिज 8 वर रु. 3,000 आणि अॅपल वॉच SE वर रु. 2,000 कॅशबॅक देत आहे.