नाशिकमध्ये भीषण अपघात, 11 जणांचा मृत्यू, चालत्या बसला लागलेल्या आगीत अनेक जण होरपळले


नाशिक : महाराष्ट्रातील नाशिकमध्ये एक वेदनादायक घटना समोर आली आहे. येथील एका बसला भीषण आग लागली आहे. नाशिक-औरंगाबाद मार्गावर नांदूरनाका नावाच्या ठिकाणी हा अपघात झाला. मिळालेल्या माहितीनुसार, या अपघातात अनेक जण होरपळल्याचे वृत्त आहे. नाशिक पोलिसांनीही या घटनेला दुजोरा दिला आहे. अपघाताला दुजोरा देताना पोलिस उपायुक्त अमोल तांबे यांनी सांगितले की, त्यात काही लोकांचा मृत्यू झाला आहे. सध्या मृतांची संख्या 11 सांगितली जात आहे.

शुक्रवारी रात्री बसला लागलेल्या आगीत 11 जणांचा मृत्यू झाल्याची माहिती नाशिक पोलिसांनी दिली आहे. मृतदेह आणि जखमी लोकांना रुग्णालयात नेण्यात आले आहे, आम्ही अद्याप डॉक्टरांच्या पुष्टीसह मृत्यूचा नेमका आकडा जाणून घेण्याचा प्रयत्न करत आहोत. मिळालेल्या माहितीनुसार, बस यवतमाळहून मुंबईकडे जात होती.

मुंबईकडे जाणाऱ्या ट्रेलरची बसला धडक
धुळ्याहून मुंबईकडे जाणाऱ्या ट्रेलरची बसला धडक बसल्याने हा अपघात झाला. यात आठ ते दहा जणांचा जागीच मृत्यू झाला. अपघातातील जखमींना अग्निशमन दलाने शासकीय रुग्णालयात उपचारासाठी दाखल केले आहे. ट्रॅव्हल कंपनीचे मालक गुड्डू यांनी सांगितले की, स्लीपर बसमध्ये सुमारे 30 प्रवासी होते. जखमींवर सध्या रुग्णालयात उपचार सुरू आहेत.

नाशिक-औरंगाबाद रस्त्यावरील हॉटेल मिर्च चौकात पहाटे झालेल्या अपघातात खासगी प्रवासी बसचा चक्काचूर झाला. आग इतकी भीषण होती की आठ ते दहा जणांचा मृत्यू झाला. पहाटे 04.20 वाजता हा अपघात झाला. यामध्ये ट्रकची डिझेल टाकी फुटून इकडे-तिकडे पसरले, तर दुसरीकडे बसने आणखी एका चारचाकीला धडक दिली. काही वेळातच बसचा स्फोट होऊन आग लागली.