Adipurush Fees : हे राम! प्रभुंच्या भूमिकेसाठी प्रभासने घेतले एवढे मानधन, बघतच राहिले बाकीचे कलाकार


प्रभास आणि सैफ अली खान यांचा ‘आदिपुरुष’ हा चित्रपट वादात सापडला आहे. चित्रपटाच्या टीझरमध्ये दाखवण्यात आलेल्या दृश्यांवरून सोशल मीडियावर खळबळ उडाली आहे. केवळ चित्रपटाचा व्हीएफएक्स खराब होत नाही, तर सैफ अली खान ते क्रिती सेनॉनच्या लूकवरही प्रश्न उपस्थित केले जात आहेत. ओम राऊत दिग्दर्शित या चित्रपटात प्रभास ‘राम’, क्रिती सेनन ‘जानकी’ आणि सैफ अली खान ‘रावण’ची भूमिका साकारत आहेत. पण तुम्हाला माहीत आहे का प्रभास आणि सैफ अली खान यांना राम-रावणची भूमिका करण्यासाठी किती मानधन मिळाले? चला जाणून घेऊया…

रिपोर्ट्सनुसार, रामची भूमिका साकारण्यासाठी प्रभासने खूप शुल्क आकारले आहे. चित्रपटाची घोषणा झाल्यापासून प्रभासच्या फीबाबत अनेक बातम्या समोर आल्या होत्या. रिपोर्ट्सनुसार, प्रभासने या चित्रपटासाठी जवळपास 100 कोटी रुपये घेतले आहेत. बाहुबली आणि बाहुबली 2 च्या यशानंतर प्रभासने त्याची फी वाढवली होती.

सैफ अली खानच्या फीबद्दल बोलायचे झाले तर सैफला ‘आदिपुरुष’ चित्रपटात ‘रावण’ची भूमिका करण्यासाठी 12 कोटी रुपये देण्यात आले आहेत. दुसरीकडे, क्रिती सेनॉनने केवळ 3 कोटी रुपये घेतले आहेत. रिपोर्ट्सनुसार, या चित्रपटात ‘लक्ष्मण’ची भूमिका साकारणाऱ्या सनी सिंगला 1.5 कोटी रुपये देण्यात आले आहेत. याशिवाय सोनल चौहान यांना 50 लाख रुपये देण्यात आले आहेत.

450 कोटींच्या बजेटमध्ये ‘आदिपुरुष’ एकाच वेळी डझनभर भारतीय भाषांमध्ये 2D, 3D, 3D IMAX सारख्या फॉरमॅटमध्ये रिलीज करण्याची तयारी सुरू आहे. हा चित्रपट 12 जानेवारी 2023 रोजी प्रदर्शित होणार आहे. बॉक्स ऑफिसवर या चित्रपटाची टक्कर शाहरुख खानच्या ‘पठाण’सोबत होणार आहे. अशा परिस्थितीत बॉक्स ऑफिसचा बादशाह कोण होणार हे पाहणे उत्सुकतेचे ठरणार आहे.