पोन्नीयिन सेल्वनच्या प्रमोशनसाठी कपिल शर्मा शोमध्ये पोहोचली नाही ऐश्वर्या, युझर्संनी सांगितले सलमानचे कारण


बॉलीवूड अभिनेत्री ऐश्वर्या रायचा ‘पोन्नीयिन सेल्वन-1’ हा चित्रपट चित्रपटगृहात दाखल होणार आहे. चित्रपट प्रदर्शित होण्याआधी, PS-1 तमिळ ते हिंदी पट्ट्यात जोरदार प्रमोशन केले जात आहे. याच संदर्भात पोन्नियिन सेल्वन-1 ची टीम ‘द कपिल शर्मा शो’मध्ये पोहोचली. या शोचा प्रोमोही आदल्या दिवशी रिलीज करण्यात आला होता. नेहमीप्रमाणे यावेळीही स्टारकास्टने खूप धमाल केली. मात्र, असे असूनही ऐश्वर्या रायची अनुपस्थिती जाणवत होती.

‘द कपिल शर्मा शो’च्या आगामी एपिसोडमध्ये मणिरत्नमच्या ‘पोन्नीयिन सेल्वन’ चित्रपटाचे स्टार्स पाहुणे म्हणून दिसणार आहेत. प्रोमो पाहता, असे दिसते की, विक्रम आणि त्रिशा यांनी शोमध्ये भरपूर कंटेंट दिला आहे. पण, बॉलिवूड ब्युटी ऐश्वर्या राय बच्चनच्या अनुपस्थितीमुळे चाहते थोडे नाराज दिसत आहेत. त्याचबरोबर अभिनेत्री शोमध्ये नसल्यामुळे सोशल मीडियावर अनेक प्रश्न विचारले जात आहेत.

काही लोक ‘द कपिल शर्मा शो’मध्ये ऐश्वर्या रायच्या अनुपस्थितीचे कारण सलमान खान सांगत आहेत. सलमान खान द कपिल शर्मा शोचा निर्माता आहे. अशा स्थितीत कपिल शर्माच्या शोमध्ये न येण्याचा निर्णय अभिनेत्रीने जाणूनबुजून घेतल्याचे युजर्सचे मत आहे. त्याचबरोबर काही यूजर्स ऐश्वर्या रायचा बचाव करताना दिसत आहेत. अभिनेत्रीची बाजू घेणाऱ्या नेटिझन्सचे म्हणणे आहे की याआधीही अभिनेत्री ‘ए दिल है मुश्किल’च्या प्रमोशनसाठी शोमध्ये हजर झाली होती. याला उत्तर देताना दुसऱ्या यूजरने लिहिले – ऐश्वर्या शोमध्ये आली होती, पण तेव्हा सलमान शोचा निर्माता नव्हता. आणखी एका व्यक्तीने लिहिले – चित्रपटातील स्टार कास्ट वेगवेगळ्या मुलाखती देणार आहेत, ऐश्वर्या राय इतरत्र प्रमोशनमध्ये व्यस्त असेल.

मात्र, ऐश्वर्या राय द कपिल शर्मा शोमध्ये का आली नाही हे अद्याप स्पष्ट झालेले नाही. तसेच कपिल शर्माच्या टीमने कोणतीही माहिती दिलेली नाही. तसेच पोन्नीयिन सेल्वन-1 कडून कोणतेही निवेदन जारी करण्यात आलेले नाही. ऐश्वर्याशिवाय मणिरत्नम आणि एआर रहमान देखील ‘द कपिल शर्मा शो’मध्ये पोहोचले नाही.