हुकूमशहा किम जोंग उनच्या सिक्रेट मुलीचा पहिला फोटो व्हायरल? जाणून घ्या काय म्हणाले तज्ञ


प्योंगप्यांग : उत्तर कोरियाचा हुकूमशहा किम जोंग-उन आपल्या कुटुंबाला कॅमेऱ्यापासून आजवर दूर ठेवत आला आहे. त्याच्या कुटुंबातील सदस्यांबद्दल फारच कमी माहिती आहे. अशा परिस्थितीत आता सोशल मीडियावर एक छायाचित्र मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. या फोटोबाबत दावा केला जात आहे की ती किम जोंग उनची मुलगी आहे.

वास्तविक, उत्तर कोरियामध्ये आयोजित कार्यक्रमादरम्यान स्थानिक टीव्हीवर दिसलेल्या एका मुलीने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले आहे. अनेकांचा असा विश्वास होता की ती त्यांच्या देशाचे नेते किम जोंग-उन यांची जू-ई नावाची एकुलती एक मुलगी असू शकते.

गाणे सादर करताना दिसली जु-ई
यूकेच्या डेली मेल वृत्तपत्राने वृत्त दिले की या महिन्याच्या सुरुवातीला उत्तर कोरियाच्या स्थापनेच्या वर्धापनदिनानिमित्त उपस्थित असलेल्या इतर मुलांच्या गटामध्ये ती दिसली होती. ती या कार्यक्रमात एक गाणे सादर करत होती, ज्यामध्ये किम आणि त्याची पत्नी री सोल-जू देखील उपस्थित होते. किम जोंगची पत्नी री सोल-जू या कार्यक्रमात उपस्थित असलेल्या इतर मुलांना थोपटताना दिसली.

2013 मध्ये झाला होता जू-ईचा जन्म
त्याच वेळी, किम जोंगची कथित मुलगी जू-ई एका बाजूला शांत दिसली जणू ती री सोल-जूशी चांगली परिचित आहे. त्यावेळी इतर मुले उत्तर कोरियाच्या हुकूमशहाभोवती घिरट्या घालताना आणि उत्साहाने उड्या मारताना दिसल्या. एवढेच नाही तर कॅमेराही या मुलीवर विशेष लक्ष ठेवून होता. जू-ईचा जन्म 2013 मध्ये झाल्याचे स्थानिक वृत्तांत सांगितले जात आहे.