Vikram Vedha Advance Booking : सुरू झाले विक्रम वेधाचे अॅडव्हान्स बुकिंग, रिलीजपूर्वी केली एवढी कमाई


हृतिक रोशन आणि सैफ अली खानच्या ‘विक्रम वेधा’ची प्रतीक्षा आता संपणार आहे. निर्मात्यांनी ‘विक्रम वेधा’चे आगाऊ बुकिंग सुरू केले आहे. आता तिकीट बुक करून प्रेक्षक लवकरच याचा आनंद घेऊ शकतील. ‘विक्रम वेधा’च्या ट्रेलरला प्रेक्षकांच्या उदंड प्रतिसादानंतर निर्मात्यांनी नुकताच त्याचा डान्स नंबर ‘अल्कोहोलिक’ रिलीज केला आहे. आता सगळ्यांच्या नजरा त्याच्या कमाईकडे लागल्या आहेत की हृतिक आणि सैफची जोडी बॉक्स ऑफिसवर काय कमाल करू शकते.

प्रेक्षकांची प्रतीक्षा संपवत निर्मात्यांनी शनिवारपासून चित्रपटाचे आगाऊ बुकिंग सुरू केले आहे. सध्या, प्रेक्षक 1250 मल्टिप्लेक्सच्या खिडकीतून तिकीट खरेदी करू शकतात. दर्शक आता 30 सप्टेंबरला तिकीट बुक करू शकतात आणि त्याचा आनंद घेऊ शकतात. होय, 30 सप्टेंबर 2022 रोजी विक्रम वेधा थिएटर्समध्ये जगभरात प्रदर्शित होत आहे. सध्या त्याची स्टारकास्ट प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. या आठवड्यात हृतिक रोशन आणि सैफ अली खान देखील द कपिल शर्मा शोमध्ये त्याचे प्रमोशन करताना दिसणार आहे.

विक्रम वेधाने पहिल्या दिवशी आगाऊ बुकिंगमध्ये केली किती कमाई
मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, सुरुवातीच्या आकडेवारीनुसार, पहिल्या दिवशी विक्रम वेधाच्या आगाऊ बुकिंगमध्ये 1008 तिकिटे विकली गेली आहेत. या चित्रपटाने सुरुवातीच्या तासात 8.78 लाखांची कमाई केली आहे. या पाच दिवसांत आगाऊ बुकिंगमध्ये विक्रम वेधा चांगली कमाई करू शकतो, असे मानले जाते.

विक्रम वेधा हा आहे साऊथचा रिमेक
विक्रम वेधाची निर्मिती गुलशन कुमार, टी-सीरीज आणि रिलायन्स एंटरटेनमेंट यांनी फ्रायडे फिल्मवर्क्स आणि जिओ स्टुडिओ आणि YNOT स्टुडिओज प्रोडक्शनच्या बॅनरखाली केली आहे. याचे दिग्दर्शन पुष्कर आणि गायत्री यांनी केले आहे. हा चित्रपट दक्षिणेच्या 2017 च्या चित्रपटाचा रिमेक आहे, ज्यामध्ये आर माधवन आणि विजय सेतुपती मुख्य भूमिकेत दिसले होते.